Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alilonena Waziri Wasira leo bungeni kama lingetekelezwa kwenye sekta ya madini nadhani ingekuwa poa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jodoki Kalimilo, Jun 22, 2012.

  1. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Waziri Wasira alipokuwa anazungumzia kuhusu kutenga maeneo ya uwekezaji wa kilimo cha miwa alisisitiza kuhusu umuhimu wa wawekezaji kushirikisha wananchi wanaozunguuka mashamba ya wawekezaji (out growers) ili na wao waweze kunufaika. Nikajiuliza kama serikali imeliona hili kwanini na katika upande wa madini hili nalo lisiangaliwe pia
     
  2. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hizo story zipo kila siku hii mijamaa inapokuwa inataka kupitisha jambo lao huwa wanatumia maneno matamu na ya kutia moyo ila hayana mashiko katika utekelezaji.Ukisoma hasadi ya mambo waliyokubaliana last bajeti na utekelezaji ulikuwaje utasima ghafla.
     
  3. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Siasa za Tanzania ni za kurembaremba na akitokea mtu anapinga vitu vingi ataonekana nia adui mpinga maendeleo. tatizo letu kipengele cha kutofautiana hoja hakuna na inajulikana kabisa kwamba UKIONA WATU WAWILI AMA ZAIDI KILA WANALOLIPANGA WANAKUBALIANA BASI UJUE MMOJA WAO/WENGI WAO HAWAFIKIRII
     
Loading...