Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alikuwa mpenzi wangu miaka kumi ilyopita sasa anadai tuoane huku aliniacha akasepa na mzungu majuu .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlima Tarime, Feb 2, 2012.

  1. M

    Mlima Tarime Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amerudi na mtoto wa kitasha ,aliniacha maskin sasa nina fedha si kama Lowasa aaa ,ya kubadilisha tu mboga yaaan tajiri wa kati nifanyeje ndugu .Ila Mtasha wake alifariki katk Vita huko Afghan
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Duh ngoja niamngalie TV yangu inaonyesha mchele mchele
    Kufia vitani Afgan na wewe ukakubali
    Na licha kwamba ana mtoto bado unauliza swali ufanyeje
    Na hiyo miaka kumi na wewe umekaa tuu unamsubiri
     
  3. e

    emrema JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda na demu wako amuone.kwani we mlezi wa wajane?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,043
    Likes Received: 15,968
    Trophy Points: 280
    Wewe kwani unataka nini?
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa labda anataka pesa zako, si wewe umeisha kuwa tajiri.
     
  6. A

    ADAMSON Senior Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukigeuka nyuma tu utakua jiwe la chumvi,mkumbuke Luthu
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Sijui hapa aliweka ili tumsaidie nini sasa
    Au alikuwa anataka ushauri gani
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Wewe hukuoa? Unamuhitaji huyo demu au laavl? Ana dola za kutosha ili mzungu mwingine akija asitorokee Afghanstan? But follow your heart mwisho
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    ww kubali mrudiane uende ukalambe karatasi kisha urudi umpeleke demu wako wa sasa,we unasema una hela hela yenyewe ya kibongo hii ishakuwa km zimbabwe na haichelewi kutoroka,maisha asa hivi ni mbere hapa bongo kushauzwa shauri yako,utakuja lia ww chezea zali hilo
     
  10. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaonane naye ila usikubali wala kukataa chochote mpaka uwe umekuja na kutueleza kama ulivyofanya ili tukushauri kwanza . haya nenda...
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hehehee naona unaona raha kushare na wadhungu!
     
  12. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa wa ajabu kweli ndio maana huyo mwanamke anamuona zoba.
    kwa mwanaume wa ukweli huyo mchumia tumbo alitakiwa aona aibu hata ya kukuona lakini anajua weakness yako na si ajabu tukakukuta ukimwogesha mtoto
     
  13. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Samahani lakini ungekuwa mwanangu ningekuuliza vipi wewe khan*th*? Maana mzungu kachukuwa, kazalisha halafu katupa ndiyo wewe unakuja kuokota!

    Hiyo ya Afghan haiuziki kwangu. Ana shida zake na wewe upo kwa hivyo njia rahisi ni kukudanganya.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huna mwanamke wewe umekaa tu unamsubiri yeye muda wote huo?! Hawara hawaachani
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Burudani nyumbani, hizi ndio thread za kutuchekesha chekesha kidogo maana JF hatuna music.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa we tajiri,kwa hyo we ndo umekua mlezi wa wajane?
     
  17. h

    hayaka JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijui unataka ushauriwe nini? Wacha ukilaza tumia akili yako. Alikuona wa kazi sasa na wewe muone wa nini?
     
  18. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maku ziko nyingi ya kwake ina gold au? Wacha ujinga panga maisha yako na ishi utakavyo siyo ushauriwavyo. Najua moyo wako hauoni kama ni sahihi lakini unabishana na uamuzi wa nafsi ambao ni sahihi muda wote. Wacha kuwaza ujinga usinunue mizigo mingine katika maisha uliyonayo inakutosha. Kama wewe ni ******* sawa oa. LAKINI ITAKUSHINDA KWA KUWA MTOTO SI NI MDHUNGU?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he, hakuondoka na mimba yako kweli?
    Anaweza kuwa mtoto wako huyo
    ila tu sababu ililelewa ulaya
    na mtoto akatoka mlaya.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha
    nagonga LIKE
    idai kwa mods

     
Loading...