Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alikojoa Dagaa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kaeso, Apr 7, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanasema kwamba mke wa mtu ni sumu, nimeshuhudia.............Jumapili ilyopita nilipotoka kanisani nikakuta kuna kikao katika nyumba niliyopanga, jamaa mmoja ambaye ni jirani alikuwa na mwenzake na baba mwenye nyumba. Niliitwa na kuombwa nijoin kwenye kikao kile ambacho sikuelewa nini agenda. Nilipofika ndio nikaelezwa kwa kifupi na baba mwenye nyumba nini kimemleta yule kijana. Kisa kilikuwa hivi....Jamaa kamtafuna mke wa mtu siku moja kabla ambayo ni Jumamosi, usiku mzima alikuwa anapata haja ndogo kwa taabu sana na anasikia maumivu hasa. Alipoona hali imekuwa mbaya akaomba msaada kwa rafiki yake ambaye ni jirani yangu na wanatoka sehemu moja na baba mwenye nyumba yangu. Baada ya huyu jirani kusimuliwa mkasa mzima akaona ni vema kumshirikisha baba mwenye nyumba. Nilipofika ndio walikuwa wanaumiza kichwa wafanye nini, waende kuomba msamaha kwa mwenye mali au waende kwa mganga. Mwizi anang'ang'ania aende kwa mganga akiungwa mkono na rafiki yake na baba mwenye nyumba anamtaka jamaa akaombe msamaha. Niliitwa kutoa maoni yangu nami nikaungana na baba mwenye nyumba, jamaa wakakubali kwenda kuomba msamaha wakiongozana na yule mzee. Mimi nilipewa onyo nisimueleze mtu kuhusiana na mkasa ule mpaka utakapoisha lakini hivi sasa kila mtu anajua hapa mtaani. Juzi ndio wamekamilisha kila kitu na jamaa hivi sasa hajaonekana tangu siku hiyo........................JAMANI MKE WA MTU NI SUMU KUWENI MAKINI!!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kichwa cha habari na habari yenyewe ni tofauti.mimi nilidhani ni dagaa wa ukweli.jee huyo jamaa ana uhakika gani kama amefanyiwa?isije ikawa kaambukizwa ugonjwa wa zinaa.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kiyasi yamkute kwani wasokua na wenyewe hakuna mpaka achukue mke wa mtu?
     
  4. k

    kabye JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa mkuu. mi ushali wangu naona nibola kwanza jamaa aende hospital akapime kwanza magonjwa ya zinaa km kasendwe, kisonono, n.k. alafu mengine yafate, niayo tu.
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii itakuwa aidha Sumbawanga au Kigoma.
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Acha kujidanganya wewe!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    sio gono hilo?
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Dagaa wako wapi mkuu au ulimaanisha maumivu? Japo ni ukweli mke wa mtu sumu,pia si ujanja kuiba unyumba.
     
  9. k

    kamanda wa anga Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    not clear! si kila hoja ni hoja.
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimefungua uzi nione dagaa, hola!
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na ushauri wa nyote kwenye kikao, inatakiwa akamwone Doctor, huyo atakuwa ameambikizwa namna fulani ya STDs. Kwenda kuomba msamaha ni kujiexpose zaidi na kuleta uhasama, chengine acheni uzinzi!
     
  12. N

    Ntila91 Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sumbawanga naKigoma ndo kunawanga2 mbona mikoamingine hautaji acha zakoww.
     
  13. k

    kakytee Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mnh mie naogopa khasaaa, na sasa naona tafarani mkasa huu namie wataka kuntokea,
    kuna mjimama flani anakaa jirani na nyumbba niliopangisha karibu na chuo , chuo kiomoja hapa kisiwani Unguja, huyo mmama anauza kiduka, wakati naenda kununua vitu vya kupika akajidai kanipenda na kuna mtoto wa dadake anataka nimuowe(mie sjaoa bado) mwanzo nikakubali nikajua ananizengua tuu, mwisho nikamchomolea kwa vile huyo mtoto wenyewe yuko mbali, anakua mgumu kuelewa na saivi nishamstukia kua hana ukwaju wala ubuyu ila ananitaka yeye, mana anasema "wanaokuja hapa dukani wote nawaona hawajatulia kama weye, naitapenda kama utamuoa mwanangu, " saivi simwelewi, na zaidi mumewe tatizo mana watu wa huku wanapigana ndumba si mchezo, namuogopa huyo mumewe.
    naogopa miee , nisije kojoleshwa dagaa namie
    Eeh mungu nisaidie uniepushe na hili janga.
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mbona kuna jamaa alikojoa samaki mbichi, tena alimtoa kinyumenyume (yaani kuanzia mkia kwenda kwenye kichwa cha samaki, sijui alivumilia vipi ile miba ya samaki)
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    kuwa makini aisee..
     
  16. k

    kaeso JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Si ugonjwa wa zinaa ni dagaa, baada ya kuomba msamaha amerudi katika hali ya kawaida.
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Potezea kama si hoja....
     
  18. M

    MCHINESE New Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unbelevable!
     
Loading...