Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliko mgombea mwenza wa Dr Slaa 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by itahwa, Mar 29, 2011.

  1. i

    itahwa Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika uchaguzi mkuu wa Tanzania 2010 kulikuwa na kioja kimoja ambako mgombea mwenza wa Dr Slaa ambaye alikuwa na elimu ya darasa la saba hii ni ajabu sana kwa chama chenye kujivunia wasomi lukuki! huyu bwana yuko wapi asa hivi mbona hasikiki? na mbona kwenye shughuli mbalimbali za chama haoenekani?? unajua laiti Slaa ,yule mgombea mwenza wake angeshida angeingia kwenye kumbukumbu za dunia" a standard seven leaver being the vice president" kama sikosekei mtu mwingine mwenye elimu ya msingi ambaye aliweza kushika nafasi za juu za nchi katika ukanda wetu huu ni Idd Amin
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapanshaka wameshamtumilia sasa wamemwacha tena juani...lol
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,202
    Trophy Points: 280
    Ameachwa njia panda.
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Angeweza kluwasaidia sana kupambana na sumu ya udini wanayobambikiwa.
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    By no means, we expected you to resurface on this thread
     
  6. S

    Smarty JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    yuko anapiga pre-form one cozi pale banana learning center.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asenti
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Udini haupo Tz ni kiinimacho tu cha wajinga wachache na watu wanaowafuata kwa mafungu kama nyanya zipelekwazo mnadani.
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umenifurahisha sana kwa statement kwamba angevunja record ya dunia
     
  10. D

    DRV Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi jamani kwani Mheshimiwa Marehemu Simba wa vita alikuwa na elimu gani?
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    wapi katiba ya nchi ina-specify kuzuia makamu wa rais kuwa na elimu ya std 7?
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hakuwa na elumu. hawa wenzetu huwa hawasomi. wanategemea elimu za kuvikwa digrii kama rais waetu.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapanshaka Katiba ya Commonsense
     
  14. G

    Giroy Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uongozi siyo lazima sana kuwa na elimu ya juu,hebu tafuteni cv ya Jacob ZUMA.
     
  15. K

    Kabathe Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tunapenda maendeleo ya demokrasia katika nchi yetu basi ni vizuri tupongeze pale ambapo chama cha siasa kinafanya vizuri na pale wanapokosea tunawakosoe. Nilisikitika sana, ingawa sikuwa na la kufanya. Education is civilazation, vipi tuongozwe na uncivilized person. Sijui chadema walifikiria nini, mpaka wakafikia hapo. Ni bora kama hakuna mtu basi nafasi iwe wazi, kama vile Egypy ya Mubarak au wangetangaza, vijana tungejitokeza. Tungependa tuwe na chama kimoja kikuu cha upinzani, kama vile marekani. Lakini kwa kuwa na VP wa elimu dunia hatuwezi kufika. Mimi nina mfano hai, mbunge wangu ni STD 7 ingawa sikushiriki kumchagua, wananchi wameanza kujutia. Chadema wasije rudia kosa kama hilo. Hatupendi kuweka historia za kijinja" Hati VC P la saba"
     
  16. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yahe, yupo pale michenzani anauza zake gengeni. Shame on you chadedemas mlitaka kutuletea mtu wa std7.
    Ila wachangiaji wengi hapo juu na wapa big up kwa kuwa wakweli.
     
  17. L

    LAT JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu .... ninaweza kukubaliana na wewe .... mbona huku mtaani kwangu sikutani na huu upuuzi wa udini
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hivi kule hakuna walio na elimu zaidi ya darasa la saba, ambao wangegombea kwa chama hiki?
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Samahani hebu naomba nikumbushwe jina la yule mgombea mwenza.
     
  20. anti-fisadi

    anti-fisadi JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu ana CV yake hapa kabla hatujaongea majungu tu? Please cv ya mgombea mwenza.
     
Loading...