Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alijitolea hata kupoteza ndoa yake, kumfichia siri kaka yake!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Oct 14, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    This is too much...

    Hii inshu ilitokea miaka kadhaa iliyopita (miaka kama 18), maeneo ya Dodoma. Asubuhi na mapema dada mtu ambaye wakati huo alikuwa na miaka 3 na mtoto mmoja katika ndoa yake, alijiwa na mdogo wake wa kiume ambaye alikuwa amebeba mtoto mchanga. Waliongea pembeni kwa dakika ambazo hazikuzidi 10, then dada mtu akambeba yule mtoto akarudi nae ndani na mdogo mtu akaondoka. Mumewe yule dada akashangaa ile hali ikabidi amuulize mkewe, vipi mbona shemeji kaja gafla, mmeongea wenyewe na kakuachia mtoto, kuna nini. Hapo ndipo siri ilipoanzia... yule dada alikataa katakata kutoa details za yale mazungumzo au yule mtoto aliyeachiwa zaidi tu ya kusema mdogo wake amemuomba amlelee yule mtoto.

    Mume alikomaa kutaka kujua ni nini kinaendeela lakini hakuambiwa kitu na mkewe wala shemeji yake (baba mtoto). Alijaribu kushirikisha wakwe ambao nao walipomhoji binti yao aligoma kueleza chochote. Inshu ilikuwa kubwa ikafika mahali mume mtu akamwambia mkewe, kama hasemi kitu arudi kwao, na yule dada akakubali bora arudi kwao kuliko aseme ile siri, tena akamuacha mwanae wa pekee aliyekuwa na miaka 2 tu kwa mumewe! Vikao vya familia upande wa mwanamke vilikaa na kuwashurutisha mtu na dada yake waeleze yanayomhusu yule mtoto, mama yake ni nani, lakini waligoma mwanzo mwisho, zaidi baba mtoto alipobanwa sana na maswali alikuwa analia...

    Yule mtoto alikua na shangazi yake ambaye aliikacha ndoa yake, akimwacha mumewe kulazimika kuoa mwanamke mwingine miaka minne baadae. Alipofika darasa la tano, yule mtoto alianza tabia ya uma.laya, akawa gumzo mtaani, hata walipopiga, na kuadhibu kwa namna yoyote, kesi za kukutwa na waume za hazikupungua kila kukicha pale kwa bibi yake alipokuwa analelewa na shangazi na bibi (Bagamoyo). Tabia mbovu ya yule mtoto ilisababisha ahamishwe shule mara kwa mara, na mara ya mwisho alikuja kuishia Dar kwa ndugu lakini alitoroka shule akiwa la saba, akatoroka home, akaingia mtaani na hajulikani anaishi wapi, wala anafanya kazi gani, japo mara kwa mara anaonekana kwa baba wakubwa, au kwa bibi yake, hasa wakati wa matukio kama ya msiba, lakini hasemi anakaa wapi wala anakula nini mtoto wa kike mwenye miaka 18 sasa, na haya maisha ameyaanza tangia akiwa na miaka 13!

    Cha kushangaza zaidi, hadi leo baba na shangazi yake yule mtoto hawajawahi kutoa details za yule mtoto...
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    hii topic kwa kweli sijaielewa madhumini yake ni nini.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    tumieni condoms ,hamsikiii
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Madhumuni yake ni kustorisha... hahahah...
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Lakini Boss unadhani ni kitu gani kinaweza kufanya mtu na dada yake wafiche siri hivyo, kiasi cha dada kusacrifice ndoa?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kubakwa na baba mzazi hivi
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    No, no... mtoto ni wa kaka mtu ambaye hajulikani wala hataki kusema alizaa na nani...

    Yani sawa na wewe Boss umzalishe mwanamke, then ukachukue kachanga ukapeleke kwa dada yako alafu wewe na dada hamtaki kutoa details za huyo mtoto kiasi kwamba dada anakuwa tayari kuiacha ndoa yake, kuliko akusemee siri yako... Umenipata?
     
  8. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hata kama ni siri hyo imepitiliza
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ndo maana nikasema ni too much... Watu walidhani labda huyo jamaa alizaa na ndugu akaona aibu, lakini ukoo mzima hakukuwa na historia ya kuwepo ndugu aliyekuwa na mimba wakati huo...
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunasubiri part 2 na labda 3.
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Isidingo the need!!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    nimetoka mweupe,sijaelewa kitu hapa,hebu labda iwasilishwe kwa kanumba anaweza kuwa na la kuchangia.
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mtoa mada naomba uweke part two hadithi yako haijakaa sawa,fanua utafiti mwone yule dada
    akueleze kwa kina namtafute na huyo binti pia kisha uje utujuze yanayojiri
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii story ya vitabu vya bulicheka uende ukamalizie mwenyewe jinsi unavyojua wewe...Au inamuhusu muhusika atuoneshe dada yake alivyokuwa jasiri na msiri.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    so what!!! hadithi haina mashiko stahili and I dont know lengo la mleta hoja
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ikifika kwa kanumba hii anafyatua movie yenye part 1 hadi 4, tena kila baada ya wiki 3.
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    ndo tatizo la utajiri wa kiganga. Walidhani huyo mtoto atawaletea utajiri, ngoja sasa awaletee wajukuu
     
  18. VeronicaAmadu

    VeronicaAmadu Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 25
    Labda kaka mtu alibaka kichaa.
     
  19. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Kuna thread nimeiona inazungumzia siri ambazo mtu kaahidi kufa nazo, huu ni mfano wake hivyo iunganishwe pamoja.
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    heri ningeangalia kamba nyingine tu!
     
Loading...