Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alijaribu mara 1 na sasa kanogewa NIMSAIDIEJE?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Emasa, Nov 7, 2010.

  1. Emasa

    Emasa Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 14, 2008
    Messages: 38
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ninae rafiki yangu ambae ameamua kuweka wazi swala linalo msibu,Alifanya
    Mapenzi na rafikie wa kiume(hawakukusudia) lkn katika michezo ya kushikana shikana
    Walijikuta wanaishia kufanya mapenzi(akiwa hajafikisha miaka 20) anasema alipata maumivu
    Lkn tangia hapo mpk leo(ana miaka 27) hisia zake kimapenzi kwa wanaume ni kali kuliko kwa wasichana
    Na anaomba msaada TUTAMSAIDIAJE?
    Kwa maelezo yake hajarudia tendo hilo lkn ndo hivyo anawa feel wanaume na hata akiwa na wasichana
    Anakua haridhiki na tatizo kubwa limekuja sasa kwa sababu anataka kuoa na hajui afanyeje ili awe
    Kawaida.....!!
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyo BWABWA! M-PM Boflo au Mama Big
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mama huruma huyoooooooooooooooooooo
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    mimi nilivyoelewa ni wanaume wawili walifanya malovi dovi.....mmoja anataka kuoa lakini anajisikia kupenda sana wakaka
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mpe pole sana
    ebu jaribu kwenda hospitali na kwa washauri m sure watajua jinsi ya kuwasaidia...
    pia usisahau maombi kaka .uyo ni shetan anataka kukutawala.pls .ebu wai maombi.....
    polen sana
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    duuuuuuuuuuh jamaa kashanogewa huyo halafu anatudanganya mara moja tu... utakuta ndo mchezo wake huyo
     
  7. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoto unajua kusoma btwn the lines ............ jamaa sio risk tena huyo .........
    Preta mmenyanganywa mmoja hapa ........:thinking:
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukiisha onja nyama ya bata huwezi kuacha sasa atakuwa bisexual tu na hakuna jingine la kumsaidia......hata akifanyiwa operesheni haiwezi kuondoa shauku alionayo kwa wanaumme..........na wanaume wapo ambao wakimwangalia tu usoni wanajua ipo dili hapo sasa atawakwepaje?

    Aoe lakini ajue ana kamtihani hapo.............kwa kihisia za kimahaba.......asingejaribu kabisa lakini kujaribu kunaonyesha tayari alikuwa na mweleko huo ila alikuwa hajapata wa kumshindilia mzizi wa uhakika............au niseme kumshawishi kuelekea huko?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kila kukicha matatizo sisi tutamsaidiaje kama yeye asipoikataa hali hiyo.na ilikuwaje mpaka wakajikuta wamefanya mapenzi na huyo rafiki yake ,swala ni kuwa walidhamilia kujaribu
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kabla sijasahau......................mshauri muathirika huyo asome kifungu hiki cha maandiko matakatifu

    LEVITICUS 18:22 "No man shall have sexual relations with another man. God hates that."
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    jamani jamani....ni nani huyo tena....:confused2:
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Yalaaa... sijui imekaaje, akimaliza huwa anajinusa? dah, haya mengine yanatisha:nono:
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    alidhamiria kusukumiwa hiyo nyama nchi 6.kwann wanaume washikane shikane au kwann acngemchapa nao yy.
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    upumbaffffffffffffffffff hta shetani atakukana
     
  15. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa unaoa ya nini nawe unapenda kuinama?
     
  16. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    nii LAAAAANNAA:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:NA MUNGU ANAMNGOJA HATA KAMA KAOONJA KWANI KAAMBIWA NI MCHUZI HUO AONJE HUO NI MCHUZIII???????:fencing:
     
  17. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    kama hana interest na hayo mambo,sifikirii kama angekubali kushikana shikana na mwanaume mwenzie,angehisi uncomfortable tangu mwanzo.Inaonyesha hisia za mwanamme mwenzie zilikuwepo na akaona bora ajaribu,matokeo yake ndio akazidi kuchochea.na hata akioa atamtesa huyo mke wake,na kutafuta mwanamme wa pembeni.kwani wapo wanaume wengine wanafanya hivyo.wanaoa ili kufurahisha jamii na huku wana dume mwengine wa pembeni.kama yupo tayari kuacha huo mchezo,ajaribu maombi na asioe kwa sasa.
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpe pole lakini aliyataka mwenyewe cha msaada hapo aende kwa KAKOBE akapigwe NENO.
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    alikula aliliwa?
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hujaacha tu kukonyezae...
     
Loading...