Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliingia Kwa Mtandao; Anataka Kurudi Kijeshi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 9, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikizitafakari mbinu za kusaka madaraka za Bwana JK.

    Zimejaa ubabe wa kutaka kulazimisha mambo kwa gharama yoyote, ili mradi yeye awe salama, wengine waumie.

    Aliingia kwa nguvu ya Wanamtandao; Mtandao ameusambaratisha. Anafanya kampeni kwa nguvu ya familia, majini na kiburi.

    Sasa anataka kurudi kwa style ya hatari zaidi: Kwa nguvu ya Jeshi. Hii ni hatari. Wanajeshi hawaaminiki. Huyu jamaa atatufikisha mahali nchi yetu ianze kutawaliwa kijeshi. Hapo tena hatutaitwa kisiwa cha amani.

    Tukumbuke katika kipindi chote cha miaka mitano ya urais wake ameharibu zaidi kuliko kujenga.

    Tumfanyeje??
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hata ujeshi wake wenyewe ni wa kuchakachuliwa!
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sheikh Yahya, mlinzi wake Mkuu, yuko hoi kiafya, sasa unategemea nini?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Amelazwa wapi? Gharama za matibabu analipa nani?
     
  5. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumpe hukumu ya haki tarehe 31/10/2010 kupitia sanduku la kupigia kura na tuzilinde hadi matokeo yametanganzwa!
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Umetumwa nini?!
     
Loading...