Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alifananishwa na mungu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Nov 30, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kulikuwa na jamaa watatu kila mmoja alitoa sifa yake ya kufanana na mtu maarufu duniani.
    Wa 1, mimi wananifananisha na Idd Amini
    Kwa sababu gani?
    Kutokana na umbile langu refu na rangi yangu nyeusi watu wananifananisha na Marehemu Idd Amini dada.
    Wa pili: Mimi na Osama bin Laden
    Kwa sababu gani?
    Kutokana na weupe wangu na ndevu nyingi hata jina langu limekufa siku hizi naitwa Osama
    Wa tatu ambaye alikuwa na umbile dogo kuliko wote.
    Mimi nafanishwa na Mungu
    Watu wote walishtuka na kumuona yule jamaa kama anamkufuru Mungu lakini aliwathibitishia kweli kuna mtu alimfananisha na Mungu.
    Najua hamuwezi kuamini kama mjuavyo mimi mwenzenu mpenda ulabu na vifungu haviniishi, kila nilipopelekwa polisi nilihukumiwa na hakimu mmoja siku moja baada ya kupanda kizimbani hakunihukumu bali alinieleza kuwa ameniachia huru na nisirudie kufanya tena makosa.
    Lakini kwa bahati mbaya nilikamatwa na kupandishwa kizimbani, na hakimu alikuwa yule yule wakati napanda alikuwa ameinama akiandika ripoti baada ya kuandika aliponyanyua macho akaniona na kushtuka huku akisema.
    Mungu wangu umerudi tena
    Bado tu hamjaamini kuwa niliitwa Mungu, jamaa alibakia wakitazama kutokana na mwenzao kushindwa kumuelewa hakimu alikuwa na maana gani na si kumfananisha na Mungu
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ?????
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    !!!
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    !!!???
     
Loading...