Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alieshinda zabuni ya tff atangazwe hadharani..uhuni atutaki tenga

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,551
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Ofisa Habari wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Florian Kaijage.

    SHIRIKISHO la soka Tanzania mwezi uliopita lilitangaza zabuni ya uchapishaji tiketi za mechi za raundi ya kwanza ya Ligi Kuu, likitaka makampuni yenye uwezo kujitokeza katika muda wa siku nne tu.

    Makampuni yaliyotaka kupewa kandarasi hiyo ya kuchapisha tiketi yalitakiwa kuwasilisha maombi yao kwenye ofisi za TFF kati ya Saa 2:00 asubuhi hadi saa 11:00 jioni Septemba 17 hiyo ikiwa ni siku ya mwisho.

    Mechi nyingi za Ligi Kuu ya Tanzania ambazo zinachezwa nje ya Dar es Salaam zimekuwa zikitumia tiketi za mechi tofauti tofauti ambazo zimeishapita kwa sababu TFF haina kampuni linalochapisha tiketi au kupunguza gharama za mchezo.

    Tunatarajia TFF itatangaza mapema kampuni ambalo limeshinda zabuni ya kutengeneza tiketi za raundi ya kwanza na kuhakikisha kampuni hilo linaanza kutengeneza tiketi hizo mapema zaidi.

    Tunasema hivyo kwa sababu mwisho wa kuchezwa raundi ya kwanza ya Ligi Kuu ni Novemba 7, pia TFF ilitoa siku chache kwa wazabuni kujitokeza kuwania zabuni hiyo hivyo tulitarajia TFF pia itatumia muda mfupi ili kupata kampuni litakalotengeneza tiketi za Ligi Kuu.

    Tunaamini upo umuhimu wa kupatikana tiketi halali katika kila mechi kwa ajili ya kufanya mahesabu vizuri kila mwisho wa mwaka ili kuweza kutoa ripoti nzuri ya mapato na matumizi.

    Pia, tunaamini tiketi halali zikiwepo zitapunguza wizi wa mapato ya milangoni ambao ni tatizo kubwa kwa mapato ya TFF na klabu zinazoshiriki Ligi Kuu.
     
  2. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hawa TFF mambo yao sometimes yako ovyo sana,tuko zaidi ya half way round 1 na bado wapo kimya.wanataka tuamini kuwa zile tiketi feki bado zipo nyingi tuna ndo zinazochelewesha mpango mzima.

    Hapo ni utata mtupu kwani tiketi lazima zioneshe venue na tarehe za mechi,sijui itakuwaje ktk hali hii ambapo ratiba huwa inabadilika sana na viwanja pia vinabadilika mara kwa mara.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ni MANJI kapewa kama hamjui....
     
Loading...