Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliepigwa risasi na polisi Mahonda - Zanzibar, afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Jun 19, 2012.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya harakati za kwenda donge kufanya mhadhara jumuiya ya Muamsho,wakati wapo njiani maelfu ya wananchi walikutana na polisi wakiwa wameweka road-block ktk kiji cha mahonda njiani,wananchi hao wakaamua kukaa kitako chini kwa wote waume na wanawake,Polisi baada ya kuona hivyo wakaamua kupiga mabomu ya machozi na kupiga risasi za mpira kwa watu na ndipo risasi zikawaangukia watu wawili, kati ya hao wawili mmoja amefariki dunia na waliingia mpaka misikitini kupiga watu na ktk msikiti mmoja pale mahonda umejaa damu mpaka jana..

    Chanzo cha vurugu:

    Jumuiya hii ilianda mhadhara huu zaidi ya wiki mbili nyuma na walikuwa wamekamilisha taratibu zote za kisheria na kukubaliwa kufanya,siku ya mhadhara ilipofika wakati watu wengine wengi sana washafika mapema donge kutoka maeneo ya jirani na donge na upande wa kaskazini,wakabaki watu wanaotoka mjini na kusini wao wakakutana mjini kwa ajili ya kuondoka, Mkuu wa mkoa,mkuu wa wilaya na Polisi wakawafuata maamiri wa muamsho ktk sehemu ya mbuyuni mjini znz na kuwaambia wasiende donge,maamiri hao wakawajibu tumekamilisha taratibu zote za kisheria tena kupitia kwenu,mbona hamkutwambia kabla kama tusifanye? leo watu washakusanyika hapa kutoka maeneo mbali mbali na washakodi magari na wengine wapo njiani kuelekea huko na wengine washafika donge tena wengi sana,ndio mnakuja kutwambia tusifanye,sisi tufanye nini wakati huu tena,basi angalau mngetwambia asubuhi mapema tukawatangazia watu kuwa hakuna mhadhara,(wakati huo walokutana ilikuwa ni saa saba mchana) mnatwambia wakati huu? hatuna jinsi kama mumeshadhamiria vibaya basi fanyeni,sisi hatuna la kufanya kwa wakati huu.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hizi habari za Uamsho zinashusha chati ya JF bora muwe mnaziweka kule kwenye mtandao wa wazenji
    mzalendo.net
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usongo huo.
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usongo wa nini? huu mtandao wa JF member wake hawafagilii mambo yanayo fanywa na wazenji, halafu nyinyi mnatuletea habari za UAMSHO na Wazenji, hatutaki
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wafe wote.hatulei magaidi sie.
     
  6. M

    Mwanandani Senior Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndio hutaki,wengine tunaitaji kupata abari.kama hutaki nenda facebook kajadili mapenzi.
     
  7. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Poleni wote waliofiwa,kweli inasikitisha kama polisi watawatendea watu hivi.ingawa mimi sio uamsho wala muislam Lakini inasikitisha kama polisi walishatoa kibali kwa nini wafanye hivi.Mungu anatuagiza tupendane wote bila kujali kabila dini wala hali .Ni jukumu la polisi sasa kubalili muelekeo sasa watumie hekima na busara LAKINI KUTUMIA KUVU HAKUTASAIDIA ZAIDI YA KULETA MADHARA.
     
  8. b

    betty marandu JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukiona mwenzio anaonewa piga kelele.wakati polisi walipouwa arusha wengine walinyamaza kwa sababu wao sio waarusha sasa imefika zenz wanapiga kelele!tungepiga kelele wote polisi wangekuwa walishaacha kuuwa raia.sasa zamu kwa zamu leo wanauwa huku kesho kule.haya bwana Mungu tupe hekima tupone.
     
  9. c

    chilubi JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hata mi nashangaa sijui anafanya nini JF.
     
  10. c

    chilubi JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    I cant wait to see your mom getting tortured by the police when ahe is against the government. No offense
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    na wale waliopigwa risasi Arusha nao walikuwa magaidi.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    zanzibar sio NCHI
     
  13. l

    lum JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    serekali ya TANzanIA imeamuwa kutuuwa wazanzibar kwa kukataa muungano na tanganyika, haya ndio malipo yetu kukataa nchi yetu kufanywa mkoa wa tanganyika. ASANTENI majirari wabaya hawa.damu hii haitakwenda bure.

    kinachofuata hapa si kurudi nyuma ni kubadili mtindo wa kudai haki maneno hayaeleweki soon political movement will change to conflict and general turmoil in tanzania

    kisha bada ya hapo zanzibar na tanganyika zitachukuwa mfano wa korea ya kaskazini na korea ya kusini majirani mahasimu wakubwa(maji na mafuta hayata changanyika kamwe) VIONGOZI MAFISANI WAMEIANGAMIZA NCHI SASA KWA KUONGOPA MAONI TAFAUTI NA YAO.
     
  14. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyinyi mnatata mujadil habar za chadema tuu.
     
  15. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 295
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    lowlife utawajua tu
     
  16. B

    Bob G JF Bronze Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dhambi hii ya kuchoma makanisa itaendelea kuwalilia mpaka kikundi cha Kigaidi Cha UAMSHO choote kitakapo angamia
     
  17. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Mkuu! TL si aliwapa ufumbuzi mkamzomea?
     
  18. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    ni inji
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Wakikusikia wahusika? Niliona jamaa mmoja ameleta picha ya Rais wa Nchi akikagua gwaride sijui ya KMKM! Maana kule kwetu Ushirombo tuna magwaride ya mgambo na hatujawahi kujitangaliza utaifa.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye nyekundu, jifunze kuandika sio unaandika kama mtoto wa nursery
     
Loading...