Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliemsaga mtoto wake wa damu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Mar 16, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    [​IMG]SOURCE CLOUDS FMmama aliyekuwa akimfanyia mtoto wake wa kike wa miaka saba vitendo vya kisagaji na udhalilishaji mkubwa wa kijinsia. Wengi wamelia na kujiuliza why??
    Kwanza kabisa huyu mama alipata mimba ya huyu mtoto akiwa kidato cha kwanza.Hapo alipo mpaka leo haijulikani baba wa huyo mtoto ni nani?amekuwa akiwafanyia huo mchezo hata watoto wengine.Ana umri wa miaka 25 huyo dada.Wakati anapewa taarifa za mwanae hakushtuka wala kujali kama mama juu ya afya ya mwanae.Sawa alikuwa anakataa hajafanya kitu lakini kama mama hakushtuka kwa lolote.Baada ya wananchi kumzonga,kumsema,wengine kumpiga akaangua kilio na kusema ''jamani mimi sijui nifanyalo,sijielewi''akaongeza ''naomba niwekwe ndani kwa maana ya jela au sehemu ya peke yangu nisionane na binadamu yoyote nijijue maana sijitambui wala sijielewi kwa nini nafanya hivyo.Haikutosha akasema ''niueni"

    Hapa najaribu kuwaza tu mdau...na bado naendelea kuwaza.Mtoto mdogo wa miaka 7 wa kike ameharibiwa vibaya sehemu zake za siri za mbele na nyuma na mama yake mzazi wa kumzaa.Uliza anamfanya nini?mama huyo aliekosa haya amekuwa akimsaga mwanae huyo kwa kumuingizia uume wa bandia mbele na nyuma sehemu ya haja kubwa.Mtoto mbele hapafai nyuma hapafai mpaka imefika sasa mtoto amezoea kabisa huo mchezo
     
  2. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Smile tujuze zaidi wengine hatukusuia iyo habari
     
  3. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaan huyu mama hafai kuitwa binadamu..binadamu mwenye utashi na akili na hofu ya Mungu hathubutu kufanya kama huyu nyoka hapo juu....
     
  4. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    bo dada aonekana muungwana wa kikweli.Dunia hii ?
     
  5. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari kamili.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi hii haiwezi kuwa mbinu ya kuepuka maambukizi ya magonjwa hatari kama sti?
     
  7. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    inawezekana ana matatizo ya akili
    kutumia energy nyiingi kumtukana na kumlaani haisaidii
    apimwe akili kwanza
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    .Mtoto mdogo wa miaka 7 wa kike ameharibiwa vibaya sehemu zake za siri za mbele na nyuma na mama yake mzazi wa kumzaa.Uliza anamfanya nini?mama huyo aliekosa haya amekuwa akimsaga mwanae huyo kwa kumuingizia uume wa bandia mbele na nyuma sehemu ya haja kubwa.Mtoto mbele hapafai nyuma hapafai mpaka imefika sasa mtoto amezoea kabisa huo mchezo
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hizi mahakama za mitaani hizi!

    Hatuna hata uhakika kuwa hilo jambo limetokea kweli, pengine alisema amefanya kitendo ili kujinusuru tu. Tuacheni kuchukua hatua ovyo ovyo kwa watuhumiwa
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli mi pia siamini.haiwezekani hata kidogo
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Omg!!!
     
  13. I

    Irene Joshua Ndossy New Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio akili timamu hizo...
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, hii habari nzito.
    Si ya kurukia kwa mbele tu.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,194
    Trophy Points: 280
    Holy guacamole!!!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nimesikiliza jana kwenye radio, jambo limetokea, amehojiwa.... madaktari wamethibitisha... na huyo sio mtoto wa kwanza kumfanyia hivyo

    it was very emotional to say the least

    ila kumlaumu huyo dada ni makosa (ingawa anekua mwanaume tungesema "asulubiwe" kama kawa) - sad, sad, sad
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,194
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nilisikiliza and she's definitely fcuked up in the head.

    Ila sasa kwa nini kumlaumu iwe makosa? She's a child molester, sexual predator, and has violated all the rules of civilized society.....so why spare her the blame?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,383
    Trophy Points: 280
    utampa blame mtu ambae
    ana dalili zote za kuwa 'sio mzima' kichwani?
    kabla ya kumlaumu daktari athibitishe ni mzima
    otherwise apelekwe mirembe tu...
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,194
    Trophy Points: 280
    Sijashawishika kama kweli ni mwendawazimu kiasi cha kutokulaumiwa.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    and that was my message, angekua mwanaume nadhani asingeamka leo kwa kuchomwa moto.... TO ME SHE IS A CHILD MOLESTER THAT DESERVES MORE THAN 30 YEARS IN JAIL (ila nimesikia leo Anti sadaka anaongea na kujadili only one sided analysis which was very shoddy (and probably unnecessarily graphic) - Kunya anye kuku aisee, akinya bata issue
     
Loading...