Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliedaiwa kumteka Dr. Ulimboka akana mashtaka Kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Jul 14, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Inasemekana aliyebambikwa kesi ya kumteka Dr. Ulimboka alifikishwa mahakamani kinyemela jana! Kweli polisi wanajua watz hamnaz


     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Nakusoma lakini sikuoni kwenye skrini!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimebaki kushangaaa,,,sura yake je?????
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio mkenya wa Dr Uli,ni mkenya wa Al-Haji Kova,,,,,,Nimebaki kushangaaa,,,sura yake je?????
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Fafanua mkuu.
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,369
    Likes Received: 2,506
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu 2015 fika, Katiba mpya njoo sina la kuongeza.
     
  7. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe ulikuwa hujui kuwa ccm na polisi wao wanatuona kuwa sisi wananchi ni wajinga.
     
  8. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kwani ulitaka asifikishwe? Au watoe tangazo kwanza?
    Hiyo ni "mentioning" stage. Siyo lazima ipigiwe tarumbeta, at least hearing ndiyo ummas unatakiwa angalau ujue.
     
  9. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    hata picha zake mwiko! Yaani kiintelijensia watakuwa wamemshurutisha mtuhumiwa kumeza kesi isiyomhusu! Intelijensia hovy
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    kuwang'atua madarakani hawa mafisadi sii kazi ya lelema ni kazi ngumu mno ambayo inahitaji mbinu za medani! wanahofu na maovu waliofanya wakiwa madarakani, wanahofu na ukandamizaji waliowafanyia wapinzani., wanahofu na mali walizilimbikiza nje na ndani, hivo hawataondoka kirahisi tuiandae kutoka sasa!!
     
  11. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Yaani huelewi! Jamaa akawa na simu iliyoandikwa nimefika na najaribu kuwazoea! Atakuwa ni haohao TISS!
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashindwa kuelewa jinsi wakenya wanavyoweza kuendesha magari hapa nchini bila ya namba za usajili. Ila mshangao mkubwa nilionao ni jinsi wakenya hao wanavyopajua mabwepande kuliko sisi.
     
  13. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Wanajaribu kulaghai, ndio ujumbe kutoka kanisani, ni ploted! Kanisa wameisha lijua! Kama akina kova wanasanii watajijua
     
  14. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Source wapo radio, wamefanya mahojiano na pastor anahisi ni utapeli! Ameonya watu wasifanye utapeli kwenye makanisa!
     
  15. Mhamiaji Haramu

    Mhamiaji Haramu Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeye ndio alivaa kombati na kubeba silaha nzito smg, na wenzako amesema wako wapi? kweli ccm wanadhani sisi wote ni dhaifu kama wao. ukwel atausema dr ulimboka ikiwa kulikuwa na muuaji aliyeongea lafudhi ya kikenya. poor kova
     
  16. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    haaaaaaaaaaaa
    ati kumbe wakenya wana lafudhi ya lugha ya kiswahili ya tz ...... aki mbona dr ulimboka hakugusia ati kulikuwa na mahojiano na some of them walikuwa na lafudhi ya kikenyaaaaa
    tushapigwa changa la macho
     
  17. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Serikali inahangaika kweli kufunika kombe shetani apite. Wasalama wanahangaikia nini kummaliza Ulimboka kama kweli wao hawakuhusika?????? Huyo bwana huenda ni mkenya wa kichina. Wasalama wa TZ wana akili kweli yaani, usipime. Sasa wanachezea akili zetu tuamini kwamba serikali haikuhusika kabisa. Angalia, Kova anasema "Alisema alitumwa na mtu kutoka ikulu au wapi sijui, hana uhakika na aliyemtuma na hamjui vizuri, ni wa Kenya na kule kuna kundi linalofanya shughuli hizo za kuteka na kutesa......" Aah aah, haipandi! Kova alikuwa na kigugumizi wakati wote alipokuwa anajieleza.
     
  18. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Nimefika najaribu kuwazoea siyo kiswahili cha Mkenya bana! Should have been more or less- nimefika naongea na wao.
     
  19. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unafikiria kwa masaburi wewe.
     
  20. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa kwa upande wangu akili imegoma kupokea kova bado hajachelewa sababu mtuhumiwa jajileta mwenyewe mpimeni akili na utuambia hamnazo ili intelegencia iendelee
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...