Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alichoongea lipumba ni sahihi??????

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by The Boss, Aug 28, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia lipumba anasema watanzania walioajiriwa
    kwenye sekta ya viwanda ni elfu 62 tu.......
    Nimebaki mdomo wazi........

    Ndo maana serikali ina nguvu sana.....
    Serikali ndo muajiri mkuu wa ajira rasmi tanzania.....

    Sasa watanzania milioni 21 wenye uwezo wa kufanya kazi wapo
    sekta zipi???????????????
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Hivi industry vipi zinaongoza kwa kutoa ajira tz???????
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Mi kaniacha pale aliposema kuwa kila mwanafunzi Tanzania atakuwa na Laptop....sijui ni za kichina au midoli kwani sijui tutazitumia kwenye umeme gani au ndo tutaenda kuchajia kwa jiarini kwenye jenereta na Invetor au solar???
     
  4. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona unapindisha mada. Au kwa sababu aliesema si slaa?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mhh
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duhh hii noma
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako The Boss,

    Sina hakika sana nadhani viwanda vya nguo vinaweza kuongoza kwa kutoa ajira kwa wingi.Mkuu chanzo changu ni May day nimeshuhudia maandamano yakitawaliwa na viwanda vya nguo.Ukibahatika kuwaona waajiriwa wa kiwanda cha A to Z na Sunflag utabaki kinywa wazi jinsi walivyo wengi.Inasikitisha sana maslahi yao ni duni kupita maelezo,wanapata mshahara chini ya tsh 100,000/= kwa mwezi no medical allowance,no house allowance kwa ujumla wanapata maslahi duni sana.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    kinachoshangaza ni kuwa mijadala
    muhimu kama hii watu huoni wakijadili.......
    ni aibu sana taifa la watu milioni 40
    lililopata uhuru toka 61 ,viwanda vinaajiri watu elfu 62 tu....
     
  10. K

    Koba JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,063
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    bila serikali kuweka good policy and massive investment kwenye energy sector especially umeme & gas maendeleo tusahau,masoko yapo,wataalam wapo (wakikosa tutaagiza nje),labour ya kumwaga na hata machinery za kufungua hivyo viwanda zinapatikana kirahisi tuu,lakini nani atathubutu kufungua kiwanda Tanzania kwa ule umeme wa bei mbaya kuliko almasi na usioaminika...hii serikali kwa kuweka good policy ambazo zita encourage watu kuweka capital yao kwenye energy sector wangeweza create millions of jobs kwa wananchi,lakini huu umafia wa sasa wa kuipa monopoly TANESCO hakuna mtu/investor mwenye akili timamu anaweza kuwekeza kwenye umeme,umeme ndio engine ya maendeleo, manufacturing industry zote bila umeme ni obsolete....hizo factory za kuajiri millions of people zitajengwa na watu binafsi kama umeme upo
     
  11. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #11
    Aug 30, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LlIPUMBA NDIYE ALIFUNGULIA MFUMO WA UCHUMI WA WAWEKEZAJI KUTOKA NJE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    SASA ANAUKANA!!!!!!!!!!
     
Loading...