Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alichonitenda Sweetylady Mungu anajua

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nitonye, Sep 15, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Nilimpenda sana sweetylady ila nimegundua hakuwa na mapenzi ya kweli kwangu. Ameweza kudanganyika na akina Vin Diesel huku akichochewa na Erickb52. Mapenzi kweli kuzunguzungu
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Pole sana! Amekufunza
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jaribu tena baadaye......baadaye!!
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Unanitega au?
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    chagua ingine kama imekuzingua si unaona warembo wapo wengi...
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nitts,at last umefunguka,ndugu yangu i fought for you,angani,baharini,nchi kavu kote nilipambana kulinda mahusiano yako na SL,hakika mahusiano hayo tulipenda yadumu lakini Mungu aliyapenda zaidi.
    Ushauri wa bure:
    Tulia,relax,jitie hamnazo,iko siku SL atakuangukia we mwache tu hamjui Vin Diesel,mtesaji sana wa wanawake yule.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kaka mimi natulizana acha yeye aendelee na muhuni wa kariakoo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    pole sana my shem, ngoja akija toka sokoni ntamwambia kilio chako
    sis sweetlady ni nini umemfanya my shem?????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    So many fish in the sea, why mess with one that's already been caughted??
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Tatizo hapa kaingia kwenye mikono ya walaghai
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    halafu jamaa nasikia anatafutwa na kova eti anahusika na ile ishu ya makontena bandarini,wanawake bana.
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    amem cheat na Vin Diesel.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Halafu Erickb52 ni sharo fulani hivi anawatesa sana wazee kwa vijana wa chit chat mi hanipati hata kwa kuuza matikiti hawa vijana wa Arachuga tabu tupu hebu ona Arushaone anavyoruka vihunzi
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Sijui huyu SL alihadaika vipi maana nilimpa kila kitu, kwenda kubeba maboksi ndio imekuwa taabu?
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    baby una akili sana wewe.
     
  16. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh i know what u feel bro, waendee kwa pilato tu kama unacheti chandoa, kama huna imekula upande wako.
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180

    Bahati mbaya sweetlady yupo mmoja na hakuna mwingine zaidi ya huyu nilie nae....pole sana kijana nakushauri ukubali matokeo tu.
    Sina msaada wowote kwako kwenye hili
    Na kwa taarifa yako na kwa wambea kama Bishanga.. Vin Diesel na sweetlady ni mpaka kwa Mungu hatuachani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    We babu mbona unanichafua kisiasa jukwaani hapa....mie nimekuwa mtesi wa wanawake tangu lini? Nira yangu ni laini sana ndio maana imempendeza sweetlady awe nami...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ila usimzuie kuja kuangalia mtoto wangu mtoto bado anahitaji malezi ya mama yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Malezi ya mama anayapata...mama yake ni sweetlady na baba yake ni mie hapa
    Hakuna mama mwingine
    Na ujue nimekustahi sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...