Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alichofanya SITTA jimboni kwake....utata mtupu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mzalendo2010, Oct 14, 2010.

  1. m

    mzalendo2010 Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa uelewa wangu mdogo, ninaamini unapozungumzia maendeleo kwa nchi kama TZ, wananchi wanahitaji yafuatayo:-

    • Elimu Bora.
    • Miundombinu mfano barabara.
    • Afya bora, ujenzi wa vituo vya afya katika sehemu husika
    • Ajira, kutengeneza nafasi za ajira hasa kwa vijana na akina mama
    • Huduma ya maji safi na salama
    • Uchumi, kipato kuanzia ngazi ya kaya/familia
    • Kuboresha kilimo etc etc
    Fungua kiambatanishi kuona anachowashuhudia wananchi wake kile alichokifanya kwa miaka mitano iliyopita.....Tanzania tunaelekea wapi?, je hakuna wachapa kazi wanaoweza kuleta mabadiliko hasa katika jimbo hili?
    Hali imekuwa tofauti kwa Muheshimiwa SIX mbunge wa jimbo la Urambo mashariki, sera zake haziniingi akilini, nashangaa kwa nn wananchi wanaendelea kumkumbatia, Nimefanikiwa kufika Urambo, katika jimbo la huyu mheshimiwa, hali ni ya kutisha, ukizingatia kuwa hii wilaya ni miongoni mwa top three ya wilaya zinazoongoza kwa ukusanyaji wa mapato, cha ajabu miundombinu ni mibaya kuliko maelezo, maji ni tatizo,elimu hali kadhalika.....
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Anachumia tumbo yule...
    Fisadi mkubwa sana huyu bwana, anatumia uspika kum'comouflage!
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    amejenga ofisi ya millioni 500 ya kuishi yeye
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pesa yote si alitumia kujenga ofisi ya Mbunge urambo?
     
  5. T

    Tz Asilia Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wale hawana jipya, wote ni wasanii.
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180

    Safari hii ataona cha moto asubiri Dr. Slaa afike jimboni kwake
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Jamani hivi vichwa vya aina ya Mzee Sitta vimekuwa driving engine toka enzi zile na kwa kweli hawana namna ya kukwepa kwa Taifa kuwa hapa lilipo. Kama lipo pazuri well done na kama lipo pabaya pia wanastahili kulaumiwa.
    Kwa maana hiyo basi we need a different kind of thinking pattern to get out of the hole we are now. That different thought, would required different people. Hawa hawa wanaozunguka wanaangusha mambo huku na huku hawana jawabu la matatizo tuliyonayo.
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    alikuwa na magari matatu ya serikali yakimhudumia yeye tu. Hata watoto wa nyumba ndogo ya kinondoni walipelkewa mashada ya maua kwenye graduataion na gari la serikali kutoka dar es salaam hadi iringi ilipo shule aliyokuwa akisoma mtoto wake wa nyumba ndogo. Fisadi mkubwa sana huyu!!!!!
     
  9. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    na haya maofisi yaliyojengwa kwa ajili ya wabunge ,,, Slaa atafanyie uchunguzi.... Ni ghali sana...
     
  10. pons

    pons Member

    #10
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Urambo is like hell..
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kumbe hili zee lina mambo ya kijinga namna hii,sasa hizo ndo sifa za mtu kuwa mgombea bora..hili ***** nini??
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi iyo ofisi ya speaker akimaliza mda wake itahamishwa?
    Does that mean kila speaker atakaekuja atakuwa akijenga ofisi kwa 500 mil.
    Jamani huu si ufujaji wa ela ya umma
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Huyu alikojolea kisimani sasa kiu imemshika...anakunywa mikojo yake mwenyewe
     
  14. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni fisadi, yaani anauma na kupuliza.
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama hivi ndivyo basi hakuna alichofanya kwa urambo licha ya kujipa sifa kwenye public.

    Na sifa na 3 ya hilo tangazo la "kampeni" ni rushwa, maana kwa uelewa wangu anasaidia wanyonge kwa kuwapa elfu mbili, elfu moja akionana nao ili wakalewe na wampe kula.

    Tanzania kuendelea ni ndoto kwa kizazi hiki cha watu wenye ulafi na ubinafsi wa hali ya juu
     
  16. M

    Mkandara Verified User

    #16
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani lakini hana kosa kwa sababu hii ndio kazi ya Wabunge wa Tanzania kama wajuavyo wananchi wengi. Kwa hiyo tunapolilia elimu ya Uraia kutolewa kwa wananchi na inapigwa vita inapaswa mjue - Habari ndio hiyo!...
     
  17. m

    mzalendo2010 Member

    #17
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona jengo lililogharim M500.....full usanii, lets vote for change, we are the change we have been waiting for, lets work up n uproot the SISIEM gang....wadau nipandishe picha za ofisi ya spika? This is more than ufisadi.
     
  18. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Urambo kuna wajinga wengi sana! Kijana wa urambo akiwa na kaduka, akanunua ka pikipiki-Sanlg ya mchina, basi na yeye anajiunga na Chama Cha Mafisadi. Huyu Sita jamani hata ndugu zake hawajali kabisa, hili zee lina roho mbaya sana jamani. Urambo hadi leo hakuna hata high school moja, limeshindwa kujenga barabara hata ya vumbi kutoka Tabora hadi Urambo. Yani halijafanya cha maana, hiyo ofisi ya spika inawasaidia nini watu wa Urambo? Saizi eti majitu yanalishabikia, ujinga mtupu.
     
  19. Kifaru Kajeruhi

    Kifaru Kajeruhi Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    nyinyi wooote mnaoponda humu ni $f...#$. Hamjui chochote mnachozungumza....wilaya gani tanzania hii ina maendeleo hayo mnayozungumzia nyie...badala ya kujenga hoja mnatukana tuu..ndio maana mmekalia kujificha humu na majina ya uongo. Tafuteni data nyie. Ofisi ya urambo ni ya mbunge na siyo ya spika. Mbunge yeyote wa urambo ataitumia hiyo sasa mlitaka ofisi ya mbunge ijengwe wapi?? Nyinyi wilayani kwenu mmepeleka maendeleo gani...kenge wenye vichwa vidogo
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,355
    Trophy Points: 280
    hivi KIFARU KAJERUHI NI JINA LA UKWELI???hivi unajua kuwa ofisi nyingi za wabunge zinakuwa zimefungwa karibia mwaka mzima??
     
Loading...