Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Salehe BBC Zanzibar nae amenunuliwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 19, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya uchuguzi wa 2000. Ali Salehe mtangazaji wa Bbc Zanzibar alikuwa ni mmoja ya watangazaji waliokuwa wakifichua mengi zenj kwa ujasiri mkubwa mpaka kuitwa jina Superman . lakn tangua achaguliwe kuwa mjumbe wa BMZ(BARAZA LA MICHEZO ZANZIBAR ) sasa humsiki hata ukimsikia habari zake kutokea zanzibar ni habari za vijiweni(wauza kahawa), halua na wauza nyanya , urojo na kachori na sio tena zile habari tunzozijua, iansemekana CCM 2010 ameahidiwa ulaji zaidi zanzibar baada ya kuona cuf hawashindi uchaguzi. jee kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jul 19, 2009
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Songa mbele ndugu, kununuliwa kulikuwepo, kupo na kutakuwepo. Hivyo angalia mbele unatakiwa kufanya nini, kununuliwa kama kweli kwa Ali Saleh "Alberto" hakurudishi nyuma harakati.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    "Aberto" ni mtu wa harakati nyingi jamani, he is very social person who is priceless hasa kwa system hii. Labda tumualike hapa sikumoja aje aseme mwenyewe.
     
  4. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2009
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    With all respect. Ana mapungufu yake lakini he is a good guy and a "professional"
     
Loading...