Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Karume kugombea urais Zanzibar 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Teamo, Feb 24, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chanzo: TBC1 News (saa mbili usiku)

    Balozi huyu WA TANZANIA ITALIA ni miongoni mwa wanaowania KWA RIDHAA YA UONGOZI WA CHAMA kinyang'anyiro cha urais huko visiwani. Amekiri wazi kwa kinywa chake.

    CHANGAMOTO: Urais Zanzibar ni "ufalme''?
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We are tired with Karume's katika urais Zanzibar
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    lakini si anagombea kupitia chama chenu?:D
     
  4. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .....Karume Dokta si anataka kubadili katiba ili agombea muhula mwingine tena?
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    homuboi hata hivyo si mpaka.................!:D
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu ana haki ya kutaka uongozi katika jamii yake, ingawa ni kweli itafanana na ufalme na kuonyesha kwamba nje ya familia ya Karume thinkers wa level ya rais hawapatikani. Yeye kama Karume (Ally) hana kosa katika hili tutakachoona kwamba ni kituko ni pale ambapo CCM watampitisha.kama mgombea.
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    He jamani tumewachoka kabisaaaaaaaa.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwakweli ndivyo ilivyo
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana sasa inakuwa kam vile ilivyokuwa Marekani mkuu, inatupsa kuchagua watu wengine mkuu wangu,
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    zanzibar hakuna mwingine(KWA MTIZAMO WA HARAKA HARAKA)....

    au uniambie ungependa awe nani?
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Sasa hawa jamaa wanataka kukifanya kisiwa ni cha familia? au wanadhani wengine hawawezi kuongoza. Anyways, waache wakirudishe kisiwa katika enzi za umwinyi na usultani na kama kawaida mawe yatawaondoa tu!
     
  12. K

    Kwaminchi Senior Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2007
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hakika Ali Abeid Amani Karume, bila ya kujali jina lake, anayo haki ya msingi ya kikatiba, kugombea nafasi yoyote katika nchi yake ya Tanzania kama alivyo na haki ya kupiga kura na kumchagua kiongozi yeyote anayemtaka. Ni unyanyashaji na ubaguzi wa hali ya juu sana kumnyima haki yake hiyo.

    Kama wananchi wataona kuwa hafai kwa sababu moja au nyingine basi wasimpe kura zao wakati wa kura za maoni au za uchaguzi rasmi wenyewe. Mnyonge mnyongeni na haki yake mpeni.
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Hata sishangai ni uhuru wa maoni ndo unakuongoza!
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Safari hii ni zamu ya DR. Bilali!!
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sisi wazanzibari tunaona anafaa.na kwakweli hakuna mwingine zaidi yake
     
  16. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuachane na dhana ya kuwaabudu hawa watu walio kwenye uongozi ambao wanafikiri hakuna anayeweza kuongoza nchi isipokuwa wao.
    Wajitokeze Watanzania walio na uwezo wa uongozi ambao bado hawajatumia nafasi yoyote katika uongozi kwa maana nyengine tunahitaji fresh blood.
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naona mzee umerudi kwenye siasa tena.
     
  18. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mumewachoka ninyi wa bara, sisi wa Unguja maeneo ya Bububu.... tunawapenda sana.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :D:D:D
    nilikuwa valuu ya pili nadhani hapa
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    You/we?
     
Loading...