Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Karavina wa PSRC amepotelea wapi?? Eti ni kweli aliondolewa na wakubwa baada ya ufisadi wa NIC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Ngowi, Jan 8, 2012.

  1. A

    Alfred Ngowi Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna tetesi kwamba Bwana Karavina alitolewa pale PSRC ya zamani kwasababu ya ufisadi wa National Insurance.. na taarifa zilizopo mitaani zinasema ni rafiki wa wakubwa.. ndio wamlindao.. ni kweli haya wadau?? anayejua atupe habari..
     
Loading...