Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali K.... Danganya haoo...haooooo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by data, Apr 14, 2011.

  1. data

    data JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Eti Mwanamke akipenda kapenda kweli..!!!?//?? Watutafsiria mashairi ya R.kelly wakati wajua wazi kwamba sio kwelii... sasa mie na Wanaume wenzangu wa ukweli .. nasema hiviii.. usitudanganyeeee... wanawake hawapendi kweli ila hupenda pesa... tena ukome potosha jamiii.. Umenisoma Ali Kiba... HABARI NDIO HIYOOOO
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kweli huyu dogo kapastepaste lyrics za r kely.goigoi sana huyu
     
  3. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lkn si ndo usanii wenyewe huo jamaa! Na kipaji cha kutranslate engl. Into swahili...
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaiba nyimbo ipi?
     
  5. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bongo ni woote na sio mmoja hakuna anayetumia akili zake wote ni kudesa nilifuatilia miziki ya lady j d yote ka paste zile olds za zamani sana. kutunga mziki ni kazi kweli kweli inabidi utulie na uisome jamii. hapa wakitokea wenyewe kudai habaki mtu labda Juma Nature pake yake ndo atabaki maana lile chizi linatunga haliibi kwa nadhani halijua pa kuibia
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    chuki binafsi...
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nyie hamna mnayoiga kwa watu mnaoona wanafanya vizuri na yatawasaidia???
    HAKUNA JIPYA DUNIANI Yote yaliopo yalikuwako na yataendelea kuwako!!!!


    MSIMKATISHE TAMAA KIBA
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Wimbo gani mnaoongelea!
     
  9. data

    data JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo... wanakopii mnooo.. Shsotiii
     
  10. data

    data JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    Ndo atafsiri mashairi ya R.kelly... atoke zake..
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ishu zingine banaa
     
  12. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    kwa style hii, basi tutasema Kelly kakopy kwa diane Warren, naye tutasema ameiba kwa Bette Midler naye tutasema kaiba kwa Demis Roussus naye tutasema kaiba kwa Skita Davis naye tutasema kaiba kwenye agano jipya nk...

    we need deeper critique than this

    WIVU MBAYA SANA, HEBU TUPE BASI NA WEWE LYRICS ZAKO
     
  13. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    huyo dogo data inaonekana yupo kwenye gemu sasa kazidiwa kete

    hakuna lyrics zozote mpya duniani, kwani mziki umeanza kabla ya yesu messiah

    kweli dogo data nakuita dogo ushuzi
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tehe tehe teh! Hii kali! Jamaa uko deep kinoma! Frm agano la kale,atasema katoa kwenye tenzi za rohoni! Teh teh
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wimbo wenyewe uko hivi:
    Sikatai yule mwenye kuonyesha wivu ndio mwenye mapenzi ya kweli kwa mwenzi, lakin pia uvumilivu na vitendo vyenye karaha vilimuumiza, mwenzio mim ni mtulivu na kuiba mali ya mtu sijafunzwa. Nidham uliyonipa mwanzo ndio inaniuma. Fikira zako ziko vibaya kwa kuzani ya kwmba yule demu nilimpenda, ni kweli nilimpenda lakini ni kama rafiki wa hekima. Haya uliyofanya leo ikifika kesho utajibu nini kiama, kwa yale yote mapendo ni kama kioo aliyokupa niliyaona. unatema big g kwa karanga za kuonjeshwa ...........najua mwanamke akipenda anapenda kweli.....

    chorus: sasa ana runi dunia .....X 3

    vesi ya pili

    najua wapo waliobadilisha dini kwa sababu ya kupenda..na wapo walioaga dunia kwa sababu hiyo hiyo kupenda.....besy yangu nilimpenda............wacha niishe hapo .najaribu kuuweka hapa ila nashindwa



     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    napenda nyimbio za Ali Kiba ila huu ni zaidi ya kuupenda!!!
     
  17. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mtoa hoja na wachangiaji mliomsupport mnashindwa kutuambia mashairi gani ya R.K yaliyotafsiriwa na A.K?
     
  18. data

    data JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280


    my lyrics..... Mwanamke .akipenda kapenda heeelaaaaa.....
     
  19. data

    data JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    huenda nawe mkono waenda kimiani kupitia Ali k... pole kaama nime kugusaa
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,627
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    yaaani ndo mwaruhusu kuburuzwa na wanaume kiasi hichoooo.. poleni wadada
     
Loading...