Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Hassan Mwinyi kutunukiwa Honorary D. Lett, William Lukuvi MA kesho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Magobe T, Nov 25, 2011.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,567
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kesho Nov 26, 2011, Chuo Kikuu Huria cha Tanzania kinaadhimisha mahafali ya 23 huko Bungo, Kibaha, Mkoa wa Pwani na wahitimu 2,444 watapokea magamba yao. Kati yao, yumo waziri William Lukuvi atakayepata MA katika Political Science na Rais Mstahafu Ali Hassan Mwinyi atatunukiwa Honorary Doctor of Letters (D.Lett).

    Hongera wahitimu wote! Mmepata, nanyi katoeni tupate maendeleo.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    lukuvi kaandikiwa hiyo thesis hana akili za kufanya MA....
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    acha chuki binafsi wewe. Ulimwandikia wewe?
     
  4. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Likuvi. Wizi mtupu, MA ? Darasa la sana apate masters....? Haya
     
  5. N

    Ngakayu Senior Member

    #5
    Nov 10, 2013
    Joined: Apr 26, 2013
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lukuvi alishapata mwaka 2011 MA ya political science. Nilishudia na Mwinyi alitunukiwa udaktari wa falsafa na OUT Mwaka huo huo.
     
Loading...