Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Ali Hassan Mwinyi" Humble and Wise

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Topical, Oct 14, 2011.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ...Mwinyi mwaka 1985 ulipoingia ulikuta BoT kumekauka hakuna hazina ukaanzisha utaratibu wa kununua Gold ili kuwa hazina ya Taifa

    ...Ulikuta watu wako hawana nguo, vyombo, TV, (maisha ya kijima) ukaruhusu (ruksa) biashara halali watu wenye uwezo wakaanza kufanya biashara taifa likapata neema watu wakaneemeka

    ...Shule ulikuwa lazima "UCHAGULIWE" ukaruhusu shule binafsi watu wengi tukasoma...kumbe wengi tulikuwa tunafaulu..bana (umeondoa pazia la ujinga na ubaguzi wa ki-elimu

    ...Wote wanaondika hapa JF ni kazi yako, uliruhusu passport kutolewa siyo kwenda East na West pia..watu tukasafiri tukasoma, tukapata maarifa..

    Ali Hassan Mwinyi you are humble and WISE.
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    umenijuza kweli hapa,asante bana
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    he was the best president ever of tanzania
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hataki makelele mengi mzee wa watu..

    ...Ameongeza huduma za jamii na mawasiliano kwa kasi sana tangu aliposhika madaraka only 10 years

    ...I was just thinking aloud angechukua nchi 1971 tungekuwa wapi?
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    And the founder of ufisadi in Tanzania.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    that can be arguable.....hata nyerere anaweza kuwa guilty kwa hilo...
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Even this can be arguable.....

     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,302
    Trophy Points: 280
    yes of-course

    people are free for their opinions
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Mzee wa ruksa alitufumbua macho watanzania,uchumi huria,mikocheni,mbezi,tegeta,sinza,tabata zilijengwa kipindi chake.tv,simu za mikononi,nguo,viatu,barabara haswa za kkoo,utalii kwa kujengwa hotel nyingi.shule nyingi za english medium!tatizo hapa jf hatasifiwa kisa alikua muislam,angekua mkristo sifa kede kede
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwinyi ndio alikuwa Rais mzuri lakini yeye ndio chimbuko la kupotea uadlifu serikali.
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ninawasiwasi na hii ID, inawezekana ni MS ndio anyetumia hii ID.
     
  12. T

    Topical JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahitaji sifa za kibanadamu kihivyo...

    Msingi wa sera zake na maono yake ...ni unshakable for 30 years now
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Debatable too..

    maadili yalikuwa mabovu toka taifa lilipoanza..

    Siyo maadili mazuri kunyan'anya mali za watu ...
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ndio itarudi tena 2015, lazima tutaifishe mali za Mafisadi walioliibia Taifa wakitaka wasitake, Hakuna kulindana. Watch out 2015 Watanzania wanachukuwa nchi yao na Mafisadi lazima tuwatie ndani hata mkikimbia,
    We will find you
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sorry,

    Huwezi nyan'anya mali ya mtu karne hizi..Mwinyi alishatuamsha kwamba kuna dunia zaidi ya Tanzania ok

    Aliweza nyerere kwasababu ya kuwadanganya zama hizo..

    Wewe unaweza kuchukua barrick? just try we are watching you
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Subiri tukamate nchi yetu ndio utakapo jua
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hakika kila kilicho mali ya nchi hii lazima kirudi mikononi mwa wananchi..........2015 is just round the corner........
     
  18. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Napenda Mwinyi kwa staili yake ya kuachia kila mtanzania akaneemeka yani kuanzia maskini mpaka tajiri wote walikuwa wanaheshimiana kwa level ya kila mmoja wake sio kama kipindi cha mkapa na sasa kuwa kama unacho basi wewe ni mungu mtu.

    Ila ni kipindi ambacho mafisadi hasa wa aina ya [Kihindi,Kiarabu na Baadhi ya Wamatumbi] walianza kujiweka sawa.Ingawa yeye alijitete kuwa Ruksa yake ni sawaa na nyumba na madirisha kuwa ukiwa na nyumba na unataka hewa utafungulia Madilisha ili hewa iingie lakini kupitia kufungulia huko hewa iingie wadudu kama nzi nk pia watatumia nafasi hiyo kuingia.

    Cha msingi amwambie mwanae amuige style ya kuepuka shutuma akitumia busara za mzee wake pale anaposhutimiwa kukaa pembeni na kuacha wenye akili zao kumpima kama anafaha kwa baadae kama ilivyokuwa yeye kuliko kungangania mpaka inakuwa kero.
     
  19. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona tayari umemsifia hapa jf??? Ni nani ambaye akimsifia hapa utaridhika? Sababu sijawahi kuona mtu anayesifiwa na kila mtu hapa, lazima wawepo wakosoaji pia.
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwinyi ni Fisadi kama Mafisadi wengine
     
Loading...