Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ali Hassan Mwinyi ampiga tafu JK?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 18, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,756
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Juzi kwenye mahafali ya shule moja ya sekondary Bagamoyo, Rais mstaafu wa awamu ya pili, Ali Hassan Mwinyi aliwahasa wananchi wachague viongozi wazuri na makini, wasije wakafanya makosa (Mwananchi 17 Oct. 2010). NEC ya CCM ilikutana hivi karibuni na kuwaomba wastaafu wampige jeki JK, hivi hii ya Mwinyi ndio jeki kwa JK? Au ndio wanamuua kabisa kisiasa?
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,507
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Wala hakuzungumzia CCM hata kidogo yeye alisema wananchi wachague viongozi safi tu.
     
  3. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwinyi hajampigia chapuo kikwete yeye kasema wachague viongozi bora watakao waletea wanchi maendeleo!
    [​IMG]
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Wazee hawa wa CCM siyo wajinga wamekwisha kuona upepo unavyoivumia vibaya CCM kwa sababu ya kuendekeza rushwa na udhalimu dhidi ya raia wasiyo na hatia kwa hiyo hawapo tayari kukosana na wananchi kwenye suala ambalo lipowazi kama hili la JK kuachia ngazi na kumkabidhi kiongozi makini Dr. Slaa na Chademaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  5. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli uniform zinalipiwa, maana huyo dada asiyena uniform anamshangaa mama Kikwete anafurahia nini ....checki kabitnti kalivyokata tamaa....mwe!
     
Loading...