Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alhaji Gadafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Oct 21, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kama alikua muumini safi mpaka kufikia hatua ya kujenga misikiti,,kwanini hili jina sio popular?

    Kama hajawahi kwenda kuhiji, kwanini ali-abandon, nguzo hii muhimu ya uislam?

    kama alipuuzia nguzo hiyo muhimu, kwanini waislam wengi wanamwona ni mfalme wao?
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    shida mwanaharamu sana sana mpwa
    unaweza mwita hata mwanao BABA YANGU NISAIDIE NDIO KILICHOTEKA GADAFI ALIKUWA MUNGU WAO AKATAKA KUJIGAIA U MUNGU WA AFRIKA WAMAREKAN WAKAMUWAHI WAKASOMA NYAKATI NA SIO WAO TU UNAJUA MAREKANI WAMEJAA WAKINA NANI
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Naona Alhaji kawasili akhera.
     
Loading...