Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Algeria wamempiga Moroco

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Mar 29, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    Yaani Mungu anatupenda sana sisi wanatnzania kwa sababu kitendo cha algeria kuipiga moroco kumelifanya kundi letu liwe gumu na wote tubakie kuwa na point 4
    sasa inabidi tusigfanye any mistake ili tuweze kusonga mbele
    all the best Tanzania
     
Loading...