Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Algeria vs taifa stars

Discussion in 'Sports' started by kichenchele, Sep 1, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jaman mwenye uhakika anisaidie kunijuza kama mechi hii itaweza kuonyeshwa live na channel zetu za kibongo,
     
  2. K

    Konaball JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mpira utaanza saa 6 usiku kwa saa za Tanzania.
    Utaonyeshwa moja kwa moja na TBC1 Tanzania na Canal Algerie ya Algeria
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itakuwa bomba sana nausubiria kwa hamu sana mechi hii baada ya kuangalia ya England vs bulgaria
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Appreciated... nilihitaji kujua khabari hii
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Danish Paulson warns
    Elected Tanzanian For his part, did not come to Algeria, the structure of the walk, but came to make a surprise and to stand as equals on the team''Mondiyala'', which disclosed the coach Danish team Tanzanian Jan Paulsen, who once set foot in Mtarhuari Boumediene international even said ' 'Do not fear the Algerian national team and play to win, even though we face teams recently participated in the World Cup,'', before adding,''We attended a good method to this date and we will try hard to return to home at least a point''.
    These data and although they are not encouraging, but the players and even national coach Rabah Saadane optimism left the door open wide, which is in abundance: a statement for''news'', said,''While we have no choice today but to win Tanzania, because the paper qualification of the third set to play in every interview and not in the interviews to Morocco and back''.
     
  6. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa anayefahamu jinsi ya kuipata online hiyo "Canal Algerie ya Algeria" naomba atujuze au kama kutakuwa na link yoyote yenye uwezekano wa kuonyesha hilo game pia naomba msaada wadau.
     
  7. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Habari Njema - hii ni Taifa stars baada ya Maximo, ni game yetu ya kwanza kabisa ya kiushindani chini ya kocha mpya. Niliwahi msikia kocha wetu akisema kuwa mfumo wa timu yetu utakuwa wa kujilinda na mashambulizi ya kushtukiza.

    Nakubaliana na kocha wetu, timu lazima iweze ku defend kwanza kabla ya yote, kwa hiyo kocha mwerevu lazima afanyie kazi ulinzi - hapa nachukulia Jose Morihno. Sasa ukiweza kudefend vizuri unaangalie kwenye Midfield kwanza wasipoteze mipira hovyo (to keep ball possessions) ndiyo sasa hapo unahitaji watu kwenye kasi kwenye winga kama kina mgosi na ngasa, ukiweka na Nizar nyumba yao kama attacking midfilder basi inakuwa full mziki.

    Watanzania tutegemee mabadiliko na uchezaji wa timu yetu - haya tusionge sana ngoja tucheki then kesho tutaongea zaidi, hapa nilikuwa naweka ndondoo tu.
     
  8. K

    Konaball JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  9. K

    Konaball JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
  10. K

    Konaball JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,338
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ingia katika link hii .tvdarija.com/a3.php
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa mtazamo wa chapchap tunaweza kufungwa ngapi leo??:playball:
     
  12. A

    Alpha JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    4-0
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sio chache hizo!! nakumbuka tulipigwa gwala na the pharaos ambao nao walichezea moko kwa hawa desert fox..ila mpira sio hesabu..huenda wakawa fair sijui kipa wetu atasimama yupi kupunguza dhahama ya magoli..ila hawa juzi kati walifungwa na Gabon nyumban kwao katka maandalizi
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    dUH! we mkweli & muwazi kweli kweli
     
  15. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mmmh! Mbona mnakata tamaa hivyo? Mie naamini kama Stars watacheza ngangari kabisa tunaweza nyang'anya pointi hawa. Kuhusu website nihttp:// www.iraqgoals.tv/ch2.html ila inaongea lugha ya kiarabu. Sasa hivi navyoandika kuna mechi kati ya Etolia na Italia. Ikimalizika ndo "the big match" itaanza. Inshallah!
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,124
    Likes Received: 5,683
    Trophy Points: 280
    wazee updates vipi?
     
  17. senator

    senator JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    England 4 Bulgaria zero!! jamie Defoe kapewa mpira kwa hat trick alizokandamiza!!! ya stars inaanza soon tutakuwa tukitoa updates..nadhan chache .....
     
  18. senator

    senator JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mechi bado kuanza tbc wapo wanafanya tathimini zao eti wanasema tunahitaji kuwa best looser hayo ndo maneno ya edo kumwembe duh!!
     
  19. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Senetor! Kwani mechi ya stars si kesho?? Data zangu zinaonyesha mechi kesho, I am not real sure with my data
     
  20. senator

    senator JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mda huu wimbo wa taifa wa bongo umeimbwa vizuri kweli mpaka nimependa sasa unapigwa wa algeria
     
Loading...