Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALFRED TIBAIGANA aka MTAMBO WA SHERIA NA TARATIBU

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 29, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Naisikitikia sana nchi yangu ya TZ kwa kukumbwa na tatizo la kuchanganya siasa ktk kila jambo kama vile kwenye afya ,elimu,ujenzi,michezo nk.nimekua nikimfatilia muda mrefu huyu jamaa tangu akiwa jeshin . Ni kiongozi asiyefanya maamuzi kisiasa, kufata uvumi au kufrahsha watu .naombea awe waziri aujapo awe raisi wa hapo tff tu ili awafundishe watz adab ya jinsi ya kufata taratibu...poleni sana watz mnahitaji kina magufuri na tibaigana angalau 25 tu ili muendelee bahat mbaya hata wa5 hawajafika .mfano bila yeye tungejuaje uozo uliokithiri na ukiukwaji wa taratibu pale tffffffffffffffff ffffff ?
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama hana maslahi fulani hapo, basi atakuwa amejaribu.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    unaona mlivozoea siasa! Kwani mtu ukifata taratibu unamasrahi binafsi?
     
Loading...