Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alfred Nchimbi afuata nyayo za Waziri Emmanuel Nchimbi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paparazi Muwazi, Jan 14, 2010.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  2. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu naye kwenye maelezo yake kuwa anafundisha chuo cha kivukoni na ni mjumbe wa kamati ya siasa ya CCM. Sio mtumishi wa umma mwenye nafasi ya uongozi kwenye chama cha siasa kweli? Au kivukoni sio chuo cha umma?

    serayamajimbo
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mwacheni Comrade Alfred Nchimbi ana msiba mzito wa mkewe mpenzi!
     
  4. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimepata taarifa hizi mapema leo asubuhi... Mungu amlaze mahali pema peponi marehemu.
     
Loading...