Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alfalfa Seeds Needed within Tanzania

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sun wu, Sep 10, 2012.

  1. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Tafadhali naomba kama kuna mtu anaweza kupata hizi mbegu au anajua zinapatikana wapi within Tanzania..

    Thanks and will appreciate any information.
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2013
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu Ulifanikiwa kupata hizi mbegu?
     
  3. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watafute wakala wa mbegu Morogoro, google hili jina utapata contact zao. Pia kuna kampuni inauza/export majani yake yaliokaushwa Chang'ombe sijui wanalima wapi. Na mimi natafuta kwakweli sijapata muda wa kufatilia ila ukienda taasisi za kilimo Morogoro au Arusha unaweza ukapata au aina nyinginezo.
     
  4. s

    shinjikazola Member

    #4
    Sep 22, 2013
    Joined: Sep 19, 2013
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alfalfa ni mbegu za kitu gan ? Kama ni mbegu za kampun inayoitwa alpha hiyo naifahamu na kama ni iffa seed pia naijuwa
     
  5. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    kumbe hii ilishaletwa ndani ya JF kwenye JF Doctor uzi nime update ni wa 2010, mbegu zinawezapatikana LITI Morogoro.
     
  6. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2013
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mama Joe, yaani nazitafuta kweli kweli hizi mbegu za lucerne/alfalfa ... ni sehemu gani hiyo details zaidi mkuu
     
  7. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hata mimi nimezitafuta muda mrefu sana Morogoro sio mgeni sana ila sijajua hiki chuo kiko wapi ni chuo kama cha Tengeru au Uyole ila nadhani mtu ukiwa Morogoro utakipata tu. Halafu kuna miti ya Leuceana (spp) Colliandra
    au Kiswahili Kalianda nayo ni mbadala nzuri sana iwapo ukikosa Lucerne. Mimi nipo mbali kwa sasa nikiweza kuupata nitaleta info hapa.
     
  8. S

    SOSTENESS J.N Member

    #8
    Sep 25, 2013
    Joined: Feb 13, 2013
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni pm ila bei usishtuke na ata ukiitaji majani mengine sema
     
  9. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2013
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mbona unatutisha kaka? tutaogopa hata kukutafuta
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2013
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mtanipatia sh. ngapi niwaletee tarehe 5/6 October?
    Zina matumizi gani? Faida yake ni nini nami nizipande kwangu?

    Kuna kimmea fulani cha ajabu nilinunua mbegu zake kinaitwa CATNIP. Ni kimmea ambacho wanyama waliopo katika Genus inayoitwa Feline (mfano Felis domestica = paka) wanapenda sana kuuchezea kwa sababu ya harufu yake.
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2014
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na mimi ninahitaji hii mbegu URGENTLY...mwenye nayo naomba aniPM ASAP
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2015
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Mbegu za Alfalfa (Lucerne) sasa zinapatikana .... tuwasiliane
     
  13. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2016
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu bado hizi mbegu unazo, nazitafuta plz
     
  14. Miss Natafuta

    Miss Natafuta JF-Expert Member

    #14
    Nov 28, 2016
    Joined: Sep 16, 2015
    Messages: 7,385
    Likes Received: 8,865
    Trophy Points: 280
    zinavuta hela nyumbani
     
Loading...