Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alert: Tujihadhari matapeli mlimani city

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kottler Masoko, Oct 29, 2011.

  1. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mambo mazito leo yamenitokea hapa mlimani city,nilitangaza hapa jamvini kwamba nauza laptop,kuna jamaa mmoja akaniambia kwamba yeye anaitaka.baada ya mawasiliano ya takriban siku 2,leo akanambia tukutane maeneo ya mlimani city,alikuja na mwenzake na carina ya silver yenye namba hizi T443 BHN,baada ya kuangalia mali na kuipenda,jamaa mmoja akasema anaenda ATM kuchukua pesa,ghafla alipofka ndani akanipigia simu niende pale Merry Brown,na me kwa imani na amani nikaacha machine ktk gari yao na yule dereva wake,lakini nikawa na wasiwasi nikaandika kwanza namba ya gari ktk simu then nikaenda,nilipofika pale merry brwn ckumuona jamaa na nikampigia simu akawa ananielekeza kule vyooni,me ckwenda na nikatoka nje nikakuta ile gari yao inatoka kwa kasi,kupiga simu(0719359573) jamaa akawa hapokei na muda si mrefu ikawa haipatikani.then nikawa nimeibiwa laptop yangu kizembe zembe tu.nimeriport hii issue polisi udsm na RB ninayo,nataka ni deal nao slowly na Mungu ni mwema nitawapata wakiwa hai au vinginevyo.
    Nikiwa kama mwana jamvi ninayetakia mema wanajamvi wenzangu,nimeleta hili swala hapa kwanza kama tahadhari kwa wale watu wanaouza vitu yasije yakawakuta,pili Jamii Forum iangalie kama kuna measures za kuweza kusaidia hawa matapeli kunaswa kwa kulitafuta hilo gari husika au simcard details na nikipita taarifa ktk PM niweze kushirikiana na mpelelezi kuwatia nguvuni hawa vijana wapenda jasho za wenzao.
    Naomba kuwakilisha na Msaada wenu nitaushukuru sana.
    Jihadharini Wadau!!
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa kumbe JF inasomwa hata na wahalifu sku izi? Sku ingine usifanye dili uchochoroni au njiani, waite ofisini kwako au pahali popote penye nidhamu, halafu ukiwa suspicious na kitu chochote call off the deal immediately!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh mkuu pole sana!
     
  4. Kottler Masoko

    Kottler Masoko Senior Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani,nimeapa nitakufa no hwa jamaa,nshukuru data zangu zote zpo ktk external. Nimeongea na wale maaskari wa parking wanasema jana yke kuna dada kalambwa million 5 alikua ananunua gari toka kwa watu wa design hiyo. Thanks Mkuu.
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Pole..but
    1.Kilichokufanya kuwaamini hao jamaa namna hiyo ni nini ?
    2.Ulienda kumfuata wa nini ili hali kakwambia anaenda kuchukua pesa kwenye ATM?
    3.ungeshindwa kabisa ungechukua laptop yako kabisa badala ya kwenda na mizinga yako tu..(isingekugharimu kitu)
    4.Number za gari ulizochukua zinaweza zisisaidie sana maana wanaweza kuwa wamefunda za Toyo

    Jaribu kuomba msaada wa jamaa wa mitandao ya simu husika wacheki number mbili tatu za huyo aliyekuwa anakupigia inaweza kusaidia kuwapata jamaa zake wa karibu na ukafanikiwa kumdaka ..though ushirikiano wa hawa jamaa ni mdogo sana au jaribu kucheki na TCRA japo gharama unazoweza kutumia ni half price ya hiyo laptop..inahitaji subira kutekeleza hili,

    kama unaamini kuwa kuna nguvu za Mwanga/Nuru basi amini pia kuna Nguvu za diza..
    nikupe number ya jamaa aliyerithishwa mikoba ya shekh nanihii kisha laptop iwe tumboni kwa jamaa siku ya pili laptop umeletewa tena watakufuata...kama unaamini lakini

    In general say we ni mzembe sana na ungekuwa mwanangu lazima viboko kwanza ..huwezi kutapeliwa kirahisi namna hii
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu, kuna sehemu nyingine ulikuwa umetangaza au ni hapa JF tu kwa maana ya kuwa hao jamaa wametokea humu?

    Kama wametokea humu ni dhahiri JF is not safe imeingiliwa sasa, tuwe makini sana na hata pm tuanze kuwa na mashaka nazo au love connect.

    Hii kitu wazee hutokea jamani, haina maana kabisa kuanza kumlaumu kiongozi katika hiki kipindi kigumu alichopo. kama unaweza kumsaidia aipate laptop yake msaidie kama huwezi kaa kimya tu, azawaiz utuhakikishie wewe ni mjanja na msafi sana hujawahi kufanya uzembe maishani mwako hata mdogo kiasi gani.
    Cha kufanya ndugu muhanga jaribu kuulizia kuna vijiwe fulani huwa vitu vya hivyo vikiibiwa huuzwa nadhani ni mkwepu au sehemu fulani (wanaojua zaidi watatujuza) unaweza kuipata laptop yako japo zitakutoka fweza kidogo, kuwa mpole tu usiwe na hasira katika hili utaikosa moja kwa moja.

    Otherwise pole sana mkuu, kupoteza laptop sio mwisho wa maisha, Mungu atakuongoza utapata ingine
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua nimeshtuka lakini nikakumbuka wabongo wengi ni wahalifu be it white or blue collar, ni sehemu ya maisha ya watanzania wa leo.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,369
    Trophy Points: 280
    Pole sana bro, huenda hata mie ningetapeliwa kama wewe. Sikulaumu wala sikucheki. Asante kwa kutujuza utapeli mpya
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapa huna wa kumlaumu..hao jamaa umewaweka mwenyewe into temptetion. Utawaachiaje loptop watu ambao huwafahaamu? Laptop yako ilikuwa nzito kiasi cha kushindwa kwenda nayo hapo Marry brown kufanya exchange? Siwezi kukupa pole wa kutoa msaada wowote kwa hili. Inabdi ukubali umefanya uzembe na umeibiwa kijinga!
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Pole sana mkuu, hapo ndipo huwa naamini hawa jamaa huwa wanatumia mazingara maana mazingira wanayoibia yaani hata mwenyewe huwezi amini.
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    EasyMutant siku ya kufa kwa nyani miti yote huteleza, unaweza kuibiwa uwizi wa kijinga kabisa. Kiini cha uwizi ni jamaa kuwaamini hao washikaji kupita kiasi.
     
  12. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu jaribu kuwasiliana na makampuni ya simu anangalau wakupe jina la huyo jamaa maana najua atakua amesajiri hiyo line, baada ya hapo unakamata km kuku
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ameshakubali jamani ila kwa jinsi yeye alivyotapeliwa bila kujali ni kizembe au laa ameleta kama angalizo kwa watu wengine maana leo yeye katapeliwa laptop kesho mtu mwingine atalizwa kitu kingine. Ni angalizo zuri sana.
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Matapeli huwa hawatumii namba zilizosajiwa, kwa kuhofia kukamatwa kirahisi.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    pole sana ila umejitakia ...bongo usimuamini mtu yoyote
     
  16. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,120
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    m2mie mpesa,kiasi kiwe kikubwa zaidi ya ulichonacho kwenye acc yako ya mpesa,kuna sms itakuja kukujulisha huna salio la kutosha kwenda kwa ...utapata jina lake..after that waone wenye mtandao anaotumia watakusaidia kumpigia huyo mhalifu kwa ku2mia no yoyote aliyokuwa anawasiliana nayo.
     
  17. E

    Entare3 Member

    #17
    Oct 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzembe ulioje.Unastahili kuchapwa viboko.Huwezi kuacha laptop kwa mtu usiyemjua.Huu ni uzembe uliokithiri.Nikueleze kuwa inabidi utulie ukanunue laptop nyingine.Hata utume tigo pesa au mpesa haitakusaidia maana watu wana line zaidi ya moja.Hilo gari wamebandika namba za bajaj na yawezekana sio namba halali za TRA..zaweza kuwa zimetengenezwa mnazi mmoja.Unastahili kupigwa viboko
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mtani pole kwa kichapo
     
  19. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    pole sana mkubwa...
     
  20. D

    Derimto JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu ila nashangazwa na watu ambao humu ndani wanajidai wajanja hawajawahi tu kukutana size yao hawa jamaa hujipanga vizuri sana na wanakusoma zaidi ya vile ulivyojipanga. Ila kuwapata nadhani ni ndoto na story kwa jinsi polisi wetu walivyo na mfumo wa kipelelezi mbovu wanataka uwatafute mwenyewe halafu uwambie wako pale ndipo wakakamate then waanzie hapo upelelezi na kusimamia kwa mshtakiwa na kula hela pande zote mwisho unatumia gharama na muda na usifanikiwe.
     
Loading...