Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alert!!!!!!!Desemba ni mwezi wa mavuno mpaka mwaka mpya upite!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Dec 11, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwa mnaosafiri iwe kwa mabasi au usafiri binafsi muwe makini sana barabarani hasa kwa kipindi hiki cha mwisho wa mwaka na mwaka mpya kwa kuwa kihistoria kila mwaka inapofikia wakati kama huu ajali zinakuwa nyingi sana kupita kawaida hasa za mabasi na magari binafsi!na ndicho kipindi ambacho watu wanasafiri sana kwenda makwao kusheherekea skukuu na familia zao kwa hiyo kuweni makini na mkiona dereva anakimbia bora mkamwambia kabisa apunguze mwendo ingawa huwa ni ngumu sana kwa abiria kuwaambia madereva neno hilo kwani wengi hupenda kuwahi kufika kumbe matokeo yake huwa ni kuwahi kufika kwa mungu!familia nyingi yaani baba,mama na watoto huteketea sana kwa kipindi hiki kutokana na ajali hivyo sishauri sana watu kusafiri katika makundi kwa kutumia usafiri binafsi vinginevyo muwe waangalifu sana!!!nimeandika hivi baada ya kusikia kwamba tayari mavuno yameshaanza na leo basi la super feo limedondoka katikati ya songea na njombe!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Desemba ni kawaida yake kama hivyo??????????:disapointed:
    :A S-devil1:
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mungu atunususuru man!yaani kipindi hiki hadi mwaka mpya kila siku tutasikia ajali!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na hao madereva wanavyokimbizaga mabasi utadhani wao hawaogopi kufa!Inabidi abiria waamue wenyewe...kuchelewa makwao au kuwahi mbinguni!
     
Loading...