Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aleluya kuu

Discussion in 'Entertainment' started by Kacharimbe, Apr 24, 2011.

  1. K

    Kacharimbe Senior Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu heri ya pasaka. Katika kipindi hiki cha pasaka huwa naguswa sana na wimbo wa aleluya kuu. Nadhani wimbo huu ni tone moja karibu madhehebu yote ya kikristu duniani. Naomba mwenye nao aniwekee hapa au anitajie jina la wimbo huo kwa kiingereza ili niweze kusearch kwenye youtube. Nimetafuta madukani huku mikoani sijaupata. Nawatakia easter njema
     
  2. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  3. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  4. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  5. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu zinaitwa handel halleluya. Check kwenye youtube kama makulilo alivyosema hapo juu
     
  6. K

    Kacharimbe Senior Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Oops. Nikifungua inasema 'the uploader has not made this video available in your country'. zile za juu zimecheza. irekebishe mkuu uiweke tena
     
  7. K

    Kacharimbe Senior Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante sana. nimeshaziona
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,050
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Zimetulia asanteni..
     
  9. MAKULILO

    MAKULILO Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huu wimbo wa Alleluya Kuu ulikua ni mmoja wa nyimbo za Harusi yangu kanisani..May 1st, 2010. Wimbo wa Alleluya Kuu unafahamika kama hallelujah chorus, na Mtunzi wake ni George Frideric Handel. Hivyo uki-search kwa jina la Halleluya Chorus au Halleluya Handel utaupata, na utaona ni link ipi inaweza kucheza hapo ulipo.

    PASAKA NJEMA

    MAKULILO
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,711
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kila ninapousikia wimbo huu, huwa napata amani moyoni. Ni wimbo bora sana!!
     
  11. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni nuru kwa mataifa yote, naupenda sana ! unanirudisha kwenye mstari. Thanx na mimi nimeupata.Barikiwa
     
  12. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Usisahau pia kuchek Master works nyingine by the same composer, like HANDEL MESSIAH ORATORIO, Handel ISRAEL IN EGYPT, Handel JUDAS MACCABEUS, Handel solomon, Handel Samson....hope u enjoy the CLASSICAL MUSIC.
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu kumbe na wewe ulipata leseni siku ya mei mosi, the same to me ila nimekutangulia miaka kadhaa.
     
Loading...