Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albino Flani amtoa machozi Salama Jabir..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ma2mbo, Apr 14, 2012.

  1. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Naangalia kipindi cha Mkasi hapa EATV,mtangazaji wake kauzu ile mbaya Salama J namuona analengwa na machozi baada ya kuguswa na masimulizi ya kusikitisha ya Msanii wa bongofleva Albino Flani..ndio mara ya kwanza namuona Salama anaongea ameshika shavu uku akifinya vidole tangu kipindi kinaanza hadi kinaisha..
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nini kimemkwaza mpaka Salama alengwe na machozi.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Funguka wengine atujakiangalia hicho kipindi funguka nini kilichomfanye alie na hizo story za albino? Alibakwa albino au alitaka kuuliwa albino?
     
  4. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,447
    Trophy Points: 280
    duh! Yule bwana ni mwanabongoflevar sikujua ndugu.!!!
     
  5. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    ni stori kuhusu a tanzanian musician anaitwa albino flani anaishi marekani...jamaa he is true inspiration..anasimulia jinsi anavyosaidia maalbino kama yeye ambao walikosa nafasi na matatizo aliyopitia...msanii anajielewa..big up Mkasi tv na salama
     
  6. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    aisee yule msanii Albino Flani alikuwa anatoa historia ya maisha yake kabla ajaenda marekani na baada ya kurudi bongo,kwa kweli ilikuwa inaskitisha sana..haswa anavyoeleza kuhusu kugulika na ugonjwa ambao ungemuua baada ya miaka mitatu kama angechelewa kidogo.
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    alinigusa sana alipoelezea kuwa alikataliwa na wazazi wa mchumba wake siku anaenda kutambulishwa..demu alipojifanya analazimisha akapewa kipondo cha kufa mtu tena uku yeye anashuudia..kwa kweli ukiwa kama binadamu mwenye ulemavu inaumiza sana.
     
  8. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    yani ameongea mengi sana ya kusikitisha mkuu..ikiwemo ilo la kuuliwa wenzake.
     
Loading...