Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albert Obama Ntabaliba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtanzania haswa, Jun 16, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafahamu huyu jamaa alikuwa anafanya kazi PSI-TANZANIA kama buyer, ila sikumbuki kama alikumbuki kama jina la obama alikua nalo, wadau mnaomjua huyu jamaa naombeni data.
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Alafu ukijua kama hilo jina alikuwa nalo au hakuwa nalo itakusaidia nini? Itawasaidia watanzania kwa namna ipi? We hilo jina la mtanzania haswa ulikuwa nalo miaka miwili iliyopita? A name is just a name! Acha majungu!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Is politics?!
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umetumwa kuja kunchafua sio??

    shame on you
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hana lolote si ndo ana bar hii ambayo iko hapo bondeni kawe
     
  6. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hahaha Saragossa, nahitaji tu kufahamu kwa nia nzuri, sijauliza kwa niaba ya watanzania kwani halitawasaidia kitu watanzania, na sina majungu, kwani kuuliza nimefanya kosa?
     
  7. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapana ni kutaka kufahamu tu. kama ndo wewe naomba unifahamishe tu, anapotoka mama yangu ni manyovu pale kalinzi sijapata kusikia jina hili kwa waha au wewe sio wa kigoma
     
Loading...