Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albert Kawogo wa Gzt la Saut Huru ameshitakiwa Sambamba na Subashi Patel kunyanyasa Waandishi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Sep 30, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mkurungenzi wa Sauti Huru Albert Kawogo anatuhumiwa kuwadhulumu Waandishi wake Mishara .Mishahara hiyo ilitolewa na Subashi Patel kwa ajiri ya Wafanyakazi lakini Kawogo akatafuna!!!

    Kesi hiyo inashughurikiwa na Nkindis Advocate na tayari Subashi Patel ameshapelekewa Waraka ambapo sambamba na tuhuma hizo Kampuni hiyo haijawahi kulipa kodi TRA wala hawajawahi kulipa malipo ya NSSF kwa Wafanyazi !!
     
  2. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu muhindi ni mdhulumaji sana kwa kuwa ameiweka serikali mfukoni wakati naanza maisha baada ya kumaliza Ftc yangu umeme nilifanya kazi ktk makampuni yake watu wanafanya kazi ktk mazingira magumu furnance za moto kwa kutengeneza nondo hwana mikataba wapo miaka mingi kama vibarua .But haja yote ni serikali yetu ndo inaelea haya mambo cos tu mtu anachangia ccm anaachwa afanye anavyotaka
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tanzania Daima nao vipi, maana pia hawalipwi. watamshitaki nani sasa? Kibanda, Ngurumo au Mke wa Mbowe?
     
Loading...