Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albamu Ya Kikwete Barabarani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Safari_ni_Safari, Aug 31, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Wakuu Sana,
    Hivi kubandika haya mabango barabarani koote JK akiwa na mama yake,mababu,sijui na nani tena ni kampeni kweli au show off?....nimekereka
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wanafanya mambo ya ajabu kweli. Kila mtu ana mama na walitulea katika maadili ya adabu na heshima, tatizo ni kuwa mama yake Kikwete alishindwa kumlea mwanae katika maadili mema ndiyo maana JK mwizi nayeiba mali ya serikali ni shujaa.

    Mama yake hovyoooo!!!!!!!!!!!!!! Sasa naye yupo kwenye mabango barabarani kama shujaa asiyekuwa.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Lile lingine yuko na vibabu na vibarakhashia na vilemba...ati mtu wa watu...kazi kweli...wale sio waganga wa kienyeji kweli?....:confused2:
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Kuuza nyago
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee hata mimi naona hivyo hivyo tu kuuza nyago hamna lingine
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nawasikitikia waliochangishwa....hiyo ndio vlue for money kwenu
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamni kuuza nyago ndio nini?
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mabango yote waliyoweka, ukiyaangalia kwa makini, utagundua CCM wanatafuta huruma kwa wapiga kura. Wanajua somehow JK anaweza kuonewa huruma na makundi fulani ya watu TZ, mathalani wanawake. Wanatumia hilo tu. Ukweli ni kuwa bila hivyo wanajua hawana jipya la kuwaeleza watu.

    Mabango yoooote yame kaa ki kuomba huruma huruma tu! lol!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo hapo wanasema hawana pesa show off hiyo ina gharama zake si bure..
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuuza sura
     
  11. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,627
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Upuuzi, ni kama wanataka kutuambia kupiga picha umeshikilia bunduki basi wajua kuitumia....picha hizi zinasaidia nini mtanzania wa kawaida???
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hili neno litakuwa linatokana na kinyago. Kama kilivyo kinyago Ofisini au nyumbani, huwa kinawekwa ili watu waangalie.

    Kipo pale kwa kuonyeshwa au SHOW OFF na hii kwa sasa wanasema "kuuza sura" kama walivyo wacheza film au matangazo ya biashara au sasa wanageuza na kuita Kuuza Nyago.
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180


    kuuza sura
     
  14. Hero

    Hero JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 570
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Hawa jamaa wamefilisika kimawazo, sitegemea jipya kutoka kwao, they are too fibly minded! Uwezo wao umeshagota, hawawezi kutunasua kutoka hali mbaya tuliyopo zaidi ya kuendelea kutudidimiza tu! Hebu tuwape kia Slaa, ni mara mia 2 zaidi bora!
    Kwa jinsi ilivyo tungeweza hata kuwaita wabinafisishaji kutoka nje, waje tubinafisishe serikali, itakuwa mara kumi zaidi kuliko ccm!
     
  15. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa aliebuni matangazo yale ni fwala kweli...!

    nilitegemea matangazo yaambatane na miradi ya maana alioifanya wakati wa miaka mitano..! badala yake kila bango anakumbatia watu ..mara albino ..mara walemavu ...mara wazeee.....!

    kwani sisi tunachagua mrithi wa MAMA TERESA au..? :mad2::mad2:

    na wengine anawakumbatia ili asianguke...!
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi kikwete kweli bado anahitaji mamabango??? yani hadi leo hii rais kikwete kweli hauziki mpaka atumie mabango??? au ndio ulaji tu wa watu??

    chema chajiuza, kibaya chajitembeza
     
  17. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bado kukumbatia mbuzi na nguruwe kuonyesha anawapenda wafugaji...! :becky::becky::becky::becky::becky:

    kaaaaaazi kweli kweli..! kilimo kwanza mfuko laki..????
     
  18. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maswalimagumu aliuliza"Bilioni 50 kuutafuta urais kwa faida ya nani?".

    Si domokaya yule katibu, wala kale kababu-kibogoyo,kenye meno ya kubandika waliojibu maswali yake.
     
Loading...