Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Albamu Ya Ameniponya Kuzinduliwa Leo"

Discussion in 'Entertainment' started by Pdidy, May 25, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Albamu ya Ameniponya kuzinduliwa leo Dar


    Na Amina Athumani

    WAZIRI wa maji na Umwagiliaji Profesa Mark Mwandosa anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika uzinduzi wa albamu ya Ameniponya itakayozinduliwa leo katika ukumbi wa Landmark Hotel jijini Dar es Salaam.

    Akizungumza jana jijini Dar es Salaam ,Mkurugenzi wa Air Source Afrika , Stephen Jutta ambao ndio walioiandaa albamu hiyo, alisema ina nyimbo nane na zimetengenezwa na kuimbwa na mwimbaji wa nyimbo za Iinjili na muigizaji wa filamu za kijamii Catherine Kyambiki.

    Alisema, Katherin anatarajia kupanda jukwaani akiimba nyimbo mpya na za zamani huku albamu yake mpya ikiwa na lengo la kuikomboa jamii katika mambo mbalimbali.

    Alisema mbali na uzinduzi huo pia kutakuwa na wasanii watakaotoa burudani ambapo kutoka Kenya ni Subi Mgau, wakati kutoka Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo watakuwepo Garvar Group na Tanzania atakuwepo Upendo Safari, Papa G na Joseph Mwasulama pamoja na wageni mbalimbali.

    Naye Catherine alisema kutokana na kutosikika kwa muda mrefu amepania kuwapa burudani ya kuimba pamoja na kupiga gitaa katika baadhi ya nyimbo zake atakazozizindua.

    Alizitaja nyimbo zilizomo kwenye albamu hiyo kuwa ni Ameniponya, Wewe ni Bwana, Mikononi mwa Bwana, Baba niongoze na Mungu Niponye.
     
Loading...