Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ALASIRl LAMSHINDA MENGI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Jul 14, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Je ni kweli kuwa mkurugenzi wa lpp media ameshindwa kuliendesha gazeti lake la kila siku jioni ambalo lilikuwa likipendwa sana na wasafiri wa daladala ambao walikuwa wakilitumia gazeti hilo kama dawa ya kujisahaulisha makali ya msururu wa magari muda wa kurudi nyumbani?
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    kichwa cha sredi kimekonclude, wakati habari yenyewe inauliza swali. Ok polepole tutafika.
     
  3. M

    Magezi JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jifunze kwanza wengine wanaandika vipi thread zao ndo na wewe utundike na siyo kukurupuka
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni nini?
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    bila shaka anataka kuongeza idadi ya posts kiaina!
     
  6. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hili gazeti likimshinda au kutomshinda bwana Mengi, ina impact gani kwa maendeleo ya taifa letu??
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    ukikua utaacha
     
  8. M

    MJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Limemshinda unaweza kulinunua? Biashara zake nyingine pia umezifanyia analysis kujua kama anaendelea nazo au la?
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok kichwa cha habari kimekosewa ndiyo mpeni jibu basi? jibu ni ndio maana halionekani na hakuna taarifa yeyote ile
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Pale lilipofikia ilitakiwa mtu au kampuni ingine lilinunue na kuendelea kuchapisha, shida kwa Tanzania "mergers and acquisition" hasa kwa biashara za kifamilia hakuna kabisa, mtu yuko radhi biashara imfie kuliko kumwachia mwingine kama imemshinda. Serikali inatakiwa kulifanyia kazi hili ili kulinda ajira, biashara ikishindwa kulipa mishahara au kodi za serikali itangazwe muflisi na utaratibu wa kuifufua kwa kubadilisha wamiliki ufanyike mara moja
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Safari bado ni ndefu hadi tufikie kwenye kujitambua.
     
  12. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #12
    Jul 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mtu ameuliza swali, kama hamna jibu basi. Sioni sababu ya kuja juu.
     
Loading...