Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alarm za Tishio la moto Benki ya NBC

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Aug 15, 2012.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa yangu anafanya kazi NBC kanipigia simu kuniambia kuna Tishio la moto. Mwenye kufahamu zaidi tafadhali atujulishe. Hii benki kila siku scandals, kilichobaki tuchukue fedha zetu tu!
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu taarifa gani tena unataka,wakati umesema jamaa yako amekupa taarifa?Muulize huyohuyo
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    well said Mkuu!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mtu yupo nbc kakupigia simu. si umuulize vizuri au salio limekuishia? tupe namba tumuulize vizuri. mia
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Basi akupe namba yake umuongezee salio ili aweze kumpigia huyo jamaa yake.
     
  6. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwakifupi ni kawaida kuzifanyia checkup kama ziko saw napia kuona watumishi wanarespondeje
    wakati wa tishio kama hilo kazi kuna square yao yakukutana then kitengo hisika ndio pekee wanaojua kuwa watafanya
    hiyo tesk iliwaweze kuandika report yao kila mara baada ya mda fulani, am Ex banker tena hapohapo NBC ndio mikato yao hiyo warry not brave
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Wanajaribu kuichoma benki kuharibu ushahidi wa ufisadi wao!!
     
Loading...