Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za nyakati: Kwa nini harambee ya CHADEMA inaitikiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TEMILUGODA, Apr 8, 2012.

  1. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa najiuliza mara kadhaa,kwa nini chadema wakiitisha harambee wanaitikiwa na kila kundi ktk jamii?je kwa nini vyama vingine hususan ccm na cuf wasiige mbinu hii ili kuchochea maendeleo? Sipati picha kama Slaa angekuwa Rais wa Tanzania tungechanga shilling ngapi? Kwa sherehe za uhuru wa kweli! Big up CHADEMA.
     
  2. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Big up saaana ni uweza wa Mola tuuuu
     
  3. U

    Uswaa sam Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva cdm
     
  4. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    people'sssssssssssssss..............malizia basi acha wivu....
     
  5. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Mungu
     
  6. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2014
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CDM ni mpango wa Mungu!
     
  7. masanjasb

    masanjasb JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2014
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna chama cha siasa kilichojipanga ki sawa sawa kama chadema,kinatumia fursa zote kuhakikisha kinadumu kwenye akili za watanzania 24/7

    Harambee zake zinaitikiwa kwa sababu michango inayochangwa inatumika ipasavyo na kwa malengo yaliyokusudiwa
     
Loading...