Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za nyakati hazihitaji jicho la tatu kuzisoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JGK, Apr 5, 2012.

  1. J

    JGK New Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kila siku linazuka jipya la kuturudisha nyuma kimaendeleo kutokana na maamuzi ya watu wachache ambao wanatuendesha kama gari bovu pasipo wao kutambua kuwa alama za nyakazi haziitaji jicho la tatu kuziona...
     
Loading...