Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za No Entry Jijini Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nkosikazi, Oct 22, 2011.

  1. nkosikazi

    nkosikazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimeona alama nyingi sana kwenye bararabara za Dar ambazo wanataka kuintroduce ili magari yasipite pande hizo. Zinatisha sana! Zimewekwa kila mahali na kama zitatekelezwa hivyo hakutakuwa na barabara inayopitika! Pamoja na kwamba alama za no entry zimewekwa lakini hakuna driver anayezijali na wala hamna anayefanya kazi ya kuzisimamia. Nani kazitengeneza na kwa gharama gani? Kuna utafiti wowote ulitumika kabla ya kuziweka?
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mimi nashangaa, katika barabara ya Garden Avenue; kuna alama ya ano entry imewekwa, ila haifuatwi!! Watu wanapeta tu, hii ni nchi inaoyoongoza kuwa nchi yenye "law less-ness"

    Maana situation ya barabarani hapa TZ inatisha...
     
  3. S

    Simosi Mahaja New Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana Jamii forum,
    Jambo wote.
    Ni mara yangu ya kwanza kusema nanyi kwa mtandao.
    Inatia moyo kuona tunajali jamii inavyoendesha mambo ya jamii yetu.
    Ni kweli kabisa kumekuwa na vibao vingi vimewekwa na mamlaka husika kubadili matumizi ya njia hizo.

    Zipo sababu nyingi, lakini nataja moja ambayo ni msongamano wa magari unaosababishwa na watumiaji kuegesha magari upande mmoja na kuacha njia nyembamba kwa njia zote kutumika.

    Kutokana na hali hiyo huenda mamlaka imeona ijaribu njia hii.

    Nani asimamie, ni swala linalohitaji elimu kwanza kwa watumiaji kabla ya kuanza kuadhibu wakosaji. Kikubwa tunatakiwa tukumbushwe na kuelekezwa kwa njia mbalimbali za vyombo vya habari, ramani zitolewe kwa watumiaji n.k.

    Tukumbuke, mabadiliko ni jambo lenye kuleta sura mpya katika jamii; hivyo si vibaya kujaribu njia hii ya one way; siyo no entry, maana kama hii ni no entry, basi ipo inayoruhusu upande wa pili.
    Kwa leo nawasilisha.

    Simosi
     
  4. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    "Elimu kwanza kabla ya kuadhibu" ndio nini? Ukikamata mwizi utampa "elimu kwanza kabla ya kuadhibu"? Utaratibu ukitangazwa kuanza kutumika lazima uanze kuwa enforced immediately, wacha kuchemka we babu!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kariakoo ndio vichekesho hakuna hata Alama moja ya Trafiki
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi tanzania kila kitu ni komedy show kwa kwendambele,

    tatizo ni kuegesha magari, jee ikiwa njia moja watu hawataegesha magari?

    wamaeno wajaribu? experiment itagharimu kiasi gani na nani atabeba gharama hizo?
     
  7. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilipopeleleza nimeambiwa hizo alama hapo Dar city center hazijaanza kutumika bado. Mkandalasi alikuwa amezifunika kwa magazeti bali mvua zilizonyesha karibuni zimefunua alama.
     
  8. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu sana kwa magretisinka.Umenena vema uliposema "nadhani mamlaka husika zimeamua hivyo ili kupunguza msongamano"eneo linalopigiwa kelele kuwekwa hizo sign ndilo ambalo mamlaka zinaongoza kwa kukusanya tozo ya parking sasa iweje wasimamie kuchukua pesa tu wasiweze kusimamia matumizi sahihi ya barabara?na hii inamaanisha wanachukua tozo pasipostahili,no entry no parking
     
Loading...