Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama za kukosekana kwa "Uongozi" kutoka kwa JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NewOrder, Feb 1, 2012.

  1. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Yeyote anayejiuliza maswali kadhaa kuhusu uongozi katika nchi yetu, haya ni moja ya maswali yatakayomtatiza:1. Je kulikuwa na haja ya Rais kuanza mchakato mpya na vyama vya siasa kuhusu muundo au mchakazo wa kuunda kwa Katiba mpya akiwa Ikulu??2. Je ni sahihi kwa Bunge kama mhimili mwingine wa uongozi wa nchi kuwa na tofauti za wazi kuhusu maswala mihumu wa kiushirikiano? Hapa swala la posho za wabunge na danadana katika ofisi ya Bunge yenyewe na sasa na taasisi ya Urais. Majibu:1. JK amekosa ushawishi kwa mihimili mingine na sasa kila kiongozi anafanya analotaka na analoamua bila ushirikiano na wengine. Rais hawezi kuweka sahihi muswada ili uwe sheria halafu akarudi nyuma kutaka mabadiliko ya sheria hiyo kabla hata haijaanza kufanya kazi. Angejua hilo angeweka ushawishi wake kwa Spika ili mawazo ya wengine yasikilizwe na watu sahihi.2. Bunge na taasisi ya Urais lazima vifanya kazi pamoja. Rais ananukuliwa hata na Waziri Mkuu na Spika, lakini taasisi yake inajitokeza na kusema hizo nukuu si sahihi. Hivi kweli yote mawili yanaweza kuwa ni kweli?? Hapana, ni moja ndio sahihi au yote sio sahihi. Kinachotokea sasa kuhusu posho kinaacha maswali mengi na nyeti kuliko majibu wala hizo fedha!!Ombwe la Uongozi ndio janga la Taifa Tanganyika. Sio maradhi, njaa, magonjwa na umasikini!!!
     
  2. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo kubwa tulonalo kiongozi mkuu wa nchi ha make decision on critical issies. I wonder how are we going to survive three more years to come before next election. Rais hapaswi kuwaacha wajiamulie kila jambo,
     
  3. G

    GRILL Senior Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naogopa sana hii migongano ya kauli ya viongozi wetu!!!! Tutafika
     
  4. k

    kuzou JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    rais hana msimamo,anabadilika badilika ,fuata upepo,wengi wape.UKITAKA UPENDWE NA KILA MTU UTA KUTA HUPEDWI NA YEYOTE. na yule anayetaka kumridhisha kila mtu hatamridhisha yeyote
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jk amefanya jambo la maana kutoa ufafanuzi kuhusu yeye kutosaini posho mpya za wabunge
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uongozi upo sema wewe ndio huoni
     
  7. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 897
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu ambaye hata baraza la mawaziri anapangiwa nani wa kuwapa vyeo na wahuni wenye hela ataweza kuamua jambo lolote la msingi kweli?
     
  8. d

    davidie JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakunaga presider wa ajabu zaidi ya huyu, yaani ni ovyoooooo! hivi wife akikucheki analongaje? hii imekaa vibaya sana haivutii hata kidogo
     
  9. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mhe. J.k anafata upepo wa maoni ya wananchi,kama anashindwa kusimamia taratibu zinazofaa,aanze kutumia usalama wa taifa na wasomi ma'analytical badala ya kufata ya upepo
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    wewe unazungumzia uongozi upi, sisi hatumaanishi uongozi wa hapo kiwandani kwenu bwana, huo tunajua upo, kama huamini nenda kwenye ATM machine leo uone ukichekelea.
     
  11. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,376
    Trophy Points: 280
    not three !!!four years my friend 2012 is still too virgin to count it off!!!!
     
  12. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tutakoma
     
  13. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Si wakati wote unapaswa kukimbilia jambo. Wakati mwingine tulia na kutafakari. Jina lako ni "Rais wa Migomo". Ingekuwa kuna uongozi unaodhani siuoni, Urais wako usingehitajika kwa sababu kungekuwa hakuna hiyo migomo. You have a super shallow understanding of what leadership is. I am not talking about having a leader or not, I am talking about the quality of leadership. Take your myopic view to the streets. Your are blind in your head!!
     
Loading...