Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama ya Nyundo imepitwa na wakati kwenye nembo ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The Dreamer, Oct 27, 2010.

  1. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wanaJF, wote tunajua kwamba kura za internet ambayo watumiaji wake wengi ni wafanyakazi, wanafunzi na wasomi wameikataa CCM na JK wake kwa Kishindo (Rejea Poll of Polls hapa JF). Hii ina maana ile alama ya Nyundo kuwakilisha wafanyakazi kwenye nembo ya CCM imepitwa na wakati. Nawashauri waweke alama pesa badala ya nyundo kumaanisha ni Chama cha wafanyabiashara na mafisadi...pesa kama msingi wa maendeleo!
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kabisaaa. Waweke alama hata ya Cheque italeta maana zaidi.
     
Loading...