Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama ya ishara ya kidole ni vipi itafsiriwe kama tusi ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Jan 2, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wadau awali nilipata changamoto ya fikra thread hii niiweke jukwaa lipi ! Hatimae nikajiridhisha kua hata MMU itafiti, kwani nikikusudiacho kinaweza kuvunja/kuhatarisha MAHUSIANO & URAFIKI.
    Kwamba inapotokea mikwazano ya kawaida baina ya mtu na rafikie, ama mtu na mpenziwe mmoja kati yao akimuoneshea alama ya ishara ya KIDOLE kirefu cha katikati mkonononi (haijalishi kiwe cha mkono wa kulia au kushoto).
    Kidole hicho huashiriwa kwa kuelekezwa juu kikielekezwa kwa aliekusudiwa.
    Nimeshuhudia hili mara nyingi na ambapo kifuatacho ni Dhahma, ugomvi, kupigana na amani kutoweka kwa wanaohasimiana. Binafsi yangu napatwa na mashaka kwamba hii ishara imepata ithibati kutoka Taasisi za kisheria kwamba ni tusi rasmi ?
    Aidha naomba kuelimishwa, kama ishara hii iko recognise Mahakamani kua ni tukano ?
    Nawasilisha.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh kwa kawaida ni tusi ila kisheria hata sina uhakika km TBS (Wahusika wa lugha) wamehusishwa. Ila kwa mitaani ni bonge la tusi
     
  3. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tusi la kimataifa, kuna mchezaj england jina ckumbuki, alifunga gol akawaonyesha kidole kwa mashabik pinzan akafungiwa mech kadhaa.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Moved from MMU to Chit Chat
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    labda ungepeleka jukwaa la sheria ili asaidiwe kujua kama ishara hii inatambulika kisheria
     
  6. G

    Geka Senior Member

    #6
    Jan 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Au ipelekwe kwenye jukwaa la siasa ili kujua kama inakubalika kisiasa, maana cdm wananyoosha kwa mtindo wao, ccm pia. Ila cdm wakikutana na wanaccm basi wanawapa dole la k.ati, baadaye ni vurugu
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na ndiyo mana nikalibwaga hapa!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena huko ndiyo usiseme!
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mbona yapo maalama mengi tu yanamaanisha matusi we umeona hilo tu judge.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Husna ! Enn'hee nipe hata mifano miwili dia
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nakumbuka ni ishara ya matusi hasa kwa wenzetu huko majuu hasa ktk soccer!
     
  12. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ni ishara ya tusi, si unajua mara nyingi kidole hiko ndicho kinachotumika kwenye kuchokonoa bungo linapoliwa!? Sasa ukimuonesha m2 hiko kidole ndo unaashiria mambo yetu yaleee......
    Sijui km kisheria ni tusi, lkn ni ishara inayojulikana duniani kote.
    Nyengine ni ile kumuonyesha mtu mkono either uwe wa kulia au wa kushoto unafanya km unaupinda hivi then unamuonyshea mtu km unaemsukumia vile. Hii ukimfanyia m'me ndo noma zaidi mana afadhali kwa m'ke kutiwa ni kawaida.
     
  13. k

    kaeso JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Christiano Ronaldo enzi yupo Man U aliwahi pata adhabu kwa kuwanyooshea mashabiki kidole cha kati, baada ya kuzomewa..
     
Loading...