Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alama & Bendera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Nov 14, 2010.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Jembe na nyundo ilimaanisha wakulima na wafanyakazi. Je, bado tunaienzi dhamira iliyopelekea kubuniwa nembo hiyo?
     
  2. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #2
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hii ni ishara ya ushindi. Utapatikanaje?
     
  3. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #3
    Nov 14, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Haki na usawa. Inajidhihirisha kwa namna gani?
     
Loading...