Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alaaaah Kumbe ndio maana waalimu wanadharaulika!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIBURUDISHO, Feb 9, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Niko kwenye tv nafuatilia Hotuba ya mh,PM na Madaktari ndipo nilipogundua kuwa kumbe kiapo chao madaktari kinawaruhusu wazi kufanya mgomo ili kutekeleza kiapo chao walicho apa .Swali kwenu waalimu kiapo chenu kinasemaje? Na kama kinasema hivyo hamuoni huo ndio mwanya wa nyie Kudharaurika?
    Nawasilisha.
     
  2. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Walimu hakuna kiapo mkuu.
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,397
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    sisi walimu hatugomi usikii? tunaogopa.
     
  4. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari yako bwana mwalimu? wewe na ualimu ni hadi kifo eeh?
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Walimu walishagoma siku nyingiiiiiii, nadhani mnaona matokeo ya shule za serikali yasemavyo
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,064
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Walimu wagome mara ya ngapi mkuu? We unaona haya matokeo ya 4m iv yakoje? Walimu kazeni uzi mpaka watakapozinduka. Wasipoelewa msiumize vichwa kwenda barabarani. Hiyo staili yenu makini kabisa.
     
  7. N

    NGANGU Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mneno haya!
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    rafiki zangu shule fulani wameahidi ziro zaidi ya mia.
     
  9. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    :juggle::ballchain:balaa sana hilo........emb tuandikie kiapo cha dokta na cha mwalimu?:alien::alien:
     
Loading...