Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alaa! Kumbe wamiliki wa DOWANS ndo hawa!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chamajani, Dec 22, 2010.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Mwanahalisi la leo limeripoti habari kuwa wamiliki wa Dowans wanaojiandaa kuchota Bil. 185 ni hawa
    1. Mfanyabiashara mmoja ambaye pia ni Mbunge
    2. Mwanasiasa mmoja ambaye aliwahi kushika wadhfa wa juu Serikalini
    3. Mwanasheria mashuhuri ambaye amweahi kutetea Serikali katika kesi mbalimbali na ana uhusiano na makampuni ya uwakili ya Uingereza. Mwandishi ameenda mbali kwa kudai kuwa majina anayo lakini anayahifadhi (an'way)!

    Je hakuna mwana JF mwenye majina halisi ili ayataje hapa badala ya kufichaficha-kwa JF is wher we dare to talkopenly!

    Wana JF, plz yamwageni hapa.
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    1) Rostam Aziz.
    2)Eduard Ngoyaye Lowasa.
    3)Nimrod Mkono.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona wewe umeficha??
    hawa wanafahamika na hata wakijisafisha hawasafishiki kamwe!
     
  4. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kumbe mwoa wewe, se si sema kama wawajua?
     
  5. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135


    Hapo kwenye red, mi nilidhani Andrew Chenge?
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ah! Huyo ni mdoli kwa huyu bwana.
     
  7. c

    chamajani JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee, lakini watz watawapa urahis hawa kwa ujuha wetu(wao)
     
  8. r

    roby m Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1) Rostam Aziz.
    2)Eduard Ngoyaye Lowasa.
    3)Nimrod Mkono.
    \


    mmmh kumbe ni hao nilijua tu hawatakosekana katika list
     
  9. M

    Mwera JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa babkey nimekubaliana nawewe.
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hakuna kuwalipa,mbn mhindi valambahi katudai mabilioni tukamtosa haadi leo?kama wanataka tuwalipe hao dowans wajitokeze hadharani
     
  11. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    cjui watz tumerogwa(pinda) tunasubiri ni kuwapotezea mabwege hawa? Mahakama na uongoz umewashindwa na sis 42m tumewashindwa mpaka wanatusababishia umeme na maji kupanda kwa ajili ya kuwaneemesha wao!
     
  12. L

    LGMJAMII Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tutaendeshwa vipi mpaka lini?
     
  13. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mi napropose itangazwe siku ya kuwalipa na wahusika wanaodai hayo mapene wajepokea mapesa yao uwanja wa taifa kama hawatatokea basi halipwi mtu, Kidding though.

    Mzee kwenye deal hili hata Kikwekwe hapinduki naye yupo kama kama nyuma ya pazia
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa hata kama ni fisadi lakini anachoa fanya musoma vijijini kinaonekana na amepeleka maendeleo kwa kiasi chake!
    hao wengine mmmmmh
     
  15. thetowerofbabel

    thetowerofbabel Senior Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkubwa hiyo ni njia ya kujifariji kama sikosei kwa lugha ya kigeni inaitwa ALTRUISM....... hata huko south america wale wanohusika na madawa ya kulevya hujenga mashule hata makanisa
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkurugenzi wa Ewura Mr Masebo ni classmates wa EL+Othman Rashid Milambo Sec Tabora. Lazima mtawalipa, piga ua, JK hana ubavu kuzikatalia hizo namba + Mkono and RA. Nidyo maana Harun Masebo ameidhinisha 18.5% increase ya bei ya umeme. It will only take two weeks or 100 days to get that money.
    faini ni 185bn increase ni 18.5% do you see something fishy there. TANESCO wala haitayumba katika bajet yake, wateja ndo wanailipa DOWANS.

    Kubali au ukatae. The fact is this country has no Leadership, hata mafisadi wanajua hilo.
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mkuu unashauri tuipore serikali lakini tulete maendeleo? Sijakuelewa! Umefika musoma au unasikiliza waandishi wa habari waliokula fungu la mia la huyu mwanasheria au?
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    valambahi ilikuwa dili enzi za nyerere hawa ni mumiani lazima jk atawalipa tu hana ubavu wa kuwatosa, hajipendi?. trust me
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Ila ni watu wanaojulikana tu hakuna ubishi juu ya hilo
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kipi kuwatengenezea shule vijijini wakati wananchi wake ni maskini hata wa kupeleka watoto wao shule. Kwani asiwawezeshe wakaweza kusomesha watoto wao wenyewe? Acheni hizo!!!
     
Loading...