Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alaa kumbe kuna BAKWATA na BAKWACHA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dedam, Oct 12, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kumbe kuna tofauti ya bakwata na bakwacha nazo ni 1. Bakwata ni baraza kuu la waislamu tanzania wakati bakwacha ni baraza kuu la waislamu wa chama cha mapinduzi. 2. Bakwata wanashughulika na dini na hawanunuliki na mambo ya kidunia wakati bakwacha wanajishughulisha na siasa na walisafiri mpaka igunga na kutoa kauli nzito kupinga wasiotaka na kuunga mkono mgombea wa ccm. 3. Bakwata wanasema hijabu ni vazi linalofunika mzima wa mwanamke kasoro viganja vya mkono na uso wakati bakwacha wanasema mtandio wa kitambaa chepesi kinachofanana na net ya mbu kikifunika kichwa nacho hijabu na yeyote atakayefunua kitambaa cha mwanamke huyo basi na adui wa uislamu na hastahili kupigiwa kura kwa mujibu wa bakwacha mtu alivaa mtandio ambao kwao ni hijabu hata kama kifua kiko wazi na kuacha wazi miguu yake ili wapita njia waamue kama anao usafiri au hana hastahi kukorofishwa na yeyote. Hizi tofauti ambazo nilikuwa sizijui. Source soma mwanahalisi.
     
  2. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duuuh asante kwa kutujuza mkuu
     
  3. Mwanagandila

    Mwanagandila Senior Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hapo umenena, koz navyotambua serikali yoyote katika nchi za kidemokrasia haifungamani na upande wowote wa imani, so kwa hili hao jamaa waliotoa tamko ni magumashi tu, njaa zao ndo ziliwapelekea kufanya hivyo
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiyo Bakwacha makao yake makuu ni wapi? Acheni habari za kizandiki jamani halafu watu wengine mnashangilia tu.
     
  5. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,692
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kaazi kweli kweli
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    yapo lumumba mkuu
     
  7. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Vp mkuu? yule kondoo aliyeandikwa Yassin bado yupo?
     
  8. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    hii kali nimeipenda
     
  9. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yes! nakupa mia, jamaa wana njaa kupita maelezo.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wewe kumbe ni mmoja kati ya wale maBAKWACHA
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Du hizi taasisi zingine bwana BAKWACHA TENA?kwa hiyo na wale BATAMILK ni wa wapi?
     
  12. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    zipo nyingi tu mkuu pia kuna tume ya uchaguzi ya taifa na tume ya taifa ya uchaguzi ya ccm kuna polisi na polisi ccm
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    mfadhiri wa bakwacha nani? Ni jeikei au makamba?
     
  14. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    utumbo mwengine bana! unatia kinyaa.
     
  15. a

    actus Senior Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulikua hujui kua kuna utumbo unao tia kinyaa na ambao hautii kinyaa?duh inaonekana hujui mengi ndo tatizo la kutumia masaburi.sasa ni hivi utumbo wako ndo unatia kinyaa
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Bakwacha......lumumba st.
     
  17. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    A na B yote sawa
     
Loading...