Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ala mkongoto na kulazimishwa kuoa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sumbalawinyo, Jul 20, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanaume mmoja wa nchini India ambaye alitaka kuvunja uhusiano na bi harusi kwenye dakika za mwisho kabla ya harusi, alipewa mkong'oto na kulazimishwa kumuoa bi harusi wake.Video iliyoonyeshwa na televisheni ya habari ya India ya News 9 ilimuonyesha mwanaume huyo toka mji wa Mysore akilia huku akionyesha kusikitika sana kwa kuzikuna nywele zake wakati alipokuwa akilazimishwa kumuoa bi harusi wake.

    Taarifa zilisema kwamba mwanaume huyo alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamke huyo kwa miaka 10 lakini ghafla aliuvunja uhusiano wake wakati mwanamke huyo alipomtamkia kuwa anataka kufunga naye ndoa.

    Mwanaume huyo alikataa kufunga ndoa na mpenzi wake huyo na ndipo alipolazimishwa kinguvu ahudhurie sherehe ya harusi ambayo mwanamke huyo aliiandaa.

    Kundi la vijana walisikia kuwa mwanaume huyo amekataa ombi la kufunga ndoa na ndipo walipoamua kumlazimisha kinguvu ahudhurie sherehe za harusi.

    Katika video hiyo mwanaume huyo anaonekana akisukumwa na kupigwa makofi wakati wa safari ya kutoka kwenye makazi yake hadi kwenye hekalu ambalo harusi hiyo ilikuwa inafanyika.

    Pamoja na bwana harusi kuonyesha wazi kuwa hayuko tayari kuoa, bi harusi hakuonyesha huzuni yoyote zaidi ya uso wake kuonyesha tabasamu wakati wote wa sherehe ya harusi.

    CHINI ni VIDEO ya tukio hilo.

    VIDEO - Apewa Mkong'oto na Kuozeshwa Mke Kinguvu






     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <object width="640" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/m7W9X9Yq2WU&rel=0&color1=0xb1b1b1&color2=0xd0d0d0&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowScriptAccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/m7W9X9Yq2WU&rel=0&color1=0xb1b1b1&color2=0xd0d0d0&hl=en_US&feature=player_embedded&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="385"></embed></object>
     
  3. dracula

    dracula Member

    #3
    Jul 21, 2010
    Joined: Sep 4, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jinga kweli kweli .. sawa sawa walivyofanya bora india bado kuna watu wenye utu .. hapa kwetu .. ingekua imetoka hiyo
     
  4. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #4
    Jul 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina hakika kama ndoa hiyo itadumu zaidi ya masaa 2.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Jamaa akizingua tena anaongezewa kichapo. Binti mwenyewe mzuri kwelikweli
     
Loading...