Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Al Shabab tenaaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Perry, Oct 27, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Safari hii lile kundi la Al Shabab limelipua bomu kwenye basi na watu 8 wamepoteza maisha mpaka sasa
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Omg!!!!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kenya mpaka watajuta kwanini wameingilia vita isiyowahuuu..
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari hii imetokea lini na wapi?
     
  5. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wapi? lini?
     
  6. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Toa taarifa iliyo kamili mkuu, wapi? basi gani? nchi ipi?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuumbona huna remose kwa wakenya??

    unajua kwamba the war was neccesary as the al shabab wameshafika zambia na mozambique??? do you know uharamia wa majini wote pesa yao ndio inayowashibisha baadhi ya mafisadi tunawaona kwenye vxv8??

    do you know kwamba baada ya kenya na ugand ni sisi with or without kuwavamia?? umeshafika arusha ukaona preps wanazofanya ??

    have you ever thought kwa nini tumekaa kimya kama serikali kwenye international arena juu ya hili??

    Nakua kama sikuelewi vile!!!

    sasa unalink vipi kwenda kupambana na wanajeshi kwa kulipua daladala?? I wish ungekua kwenye karinyekarinye la julai walipopiga bomu pale embassy in dar ndio ungeelewa nini kinahusu na nini hakihusu

    Jah bless, kuna siku utaelewa kwamba with kenya kwenda somalia or not, this was bound to happen and hiyo accumulation ya arsenals inandelea every country huku kwetu na kibaya zaidi nchi yetu is more porous subiri time will tell
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wana kiherehere sana kenya wakome sasa
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa jama ni hatari sana
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    tunajifunza nini?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    una guarentee gani kuwa viongozi wako wa Tanzania hawana kiherehere?
     
  12. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hio inaonesha hawa jamaa washajenga kambi kila kona East Africa ndio maana wameweza kuanza mashambulizi kwa haraka sana.

    Majeshi ya East Africa wangejiunga hawa jamaa wasingepata kichwa.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na subiri huo muda maana hawa jamaa walikuwa huko kwao somali wanashambuliana lakini hawa wakenya kwanini wametangaza vita na hao jamaa na kitu chengine hivi ukilinda mipaka yako na bila kuingilia watu wengine unapungukiwa nini mpka sasa sitakaa niamini vita ya kenya na al shabab imesababishwa na al shabab lazima kutakuwa na mkono wa magharibi hapa.
    mbona hao walikuwepo kwenye vita tokea zamani lakini kenya walikuwa kimya kilichotuma kukubali vita nini.
     
  14. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi ya Mungu haina makosa.
     
  15. L

    Leliro Member

    #15
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapozungumza masuala muhimu nadhani tuache mzaha. Naogopa kusema inawezekana kuna al-shaab humu mbona unafurahia binadamu mwenzako akipoteza maisha, wewe ni mtu wa aina gani?
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nilipata kusikia kuwa hawa jamaa ndio wenye majumba na miradi mingi pale Nairobi kutokana na pesa wanazopata kwenye mambo yao ya uharamia na mipango mingi walikuwa wanaifanyia Nairobi,kwa serikali ya Kenya kutangaza vita wakati hawa jamaa wapo mjini na wana kila kitu ni hatari kwa usalama wa eneo husika ndio maana wanaweza kuonesha uwezo wao ndani ya jiji
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Na kule Mbezi wana mijumba ya kutosha. Tungoje zamu yetu
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    Mungu huyu huyu naye mjua? Labda kama mna miungu yenu huko.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, unamaanisha kuwa hao Al Shabaab ndio Mungu au?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    is this coming from you?
     
Loading...